Kingine naona UFIKE MUDA MASHIRIKA YOTE YANAYOTOA HUDUMA KWA JAMII NA YANAGENERATE MAPATO, Watumishi wake waondolewa Hazina moshahara yao itegemee hayo mapato, huenda tukapunguza uzembe hata vitu vinaharibika hawashtuki.
Mwendokasi ikiharibika no one Care sababu wapo Hazina kuchukua mshahara.
But ingekua mapato ya kishuka wanapunguzwa kazini or kupunguza mishahara sidhani kuna mtu angekubali Basi zipotee au chenji zikosekane au abiria waanze kupungua.
Naongelea TTCL, TANESCO, ATCL, TAA, TCAA, TCRA, MWENDOKASI, TEMESA, WAKALA WA MELI, TRC, VIVUKO,
KUMPA BINADAMU GUARANTEE YA KITU HATA AKIHARIBU NI HATARI SANA.