Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Ati niache kuvaa official and respectable clothes nivae takataka? Not me ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
I can also see the respectable clothes. ๐Ÿ‘‡๐Ÿพ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
IMG_2930.jpeg
 
Let me go fuel as a prepare for tomorrow, thugs wabaki wakivaa rugs yao pole pole๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

IMG_20241117_163733_357.jpg
 
Umepiga picha corido za wenyewe claiming unaweka mafuta ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ waahh.!! ๐Ÿ™Œ๐Ÿพ๐Ÿ™Œ๐Ÿพ ni lini utataka kuishi maisha yako.?
Bro mimi sio maskini kama wewe, no wonder unavaa rugs. Hapo hata sio kwa fuel, hapo ni penye huwa napark gari.
 
Sometimes tuwe na uelewa kidogo. Napitia Twitter sakata la Kariakoo naona kuna watu wamekomaa kunaga JWTZ, POLICE TANZANIA.

Like Seriously JWTZ na uokoaji wapi na wapi? Wao wanaitwa tu ikiwa ZIMAMOTO na POLICE wamezidiwa.

Engagement za Twitter sometimes zinawatoa watu credibility siku wakiwa wanaongelea issue muhimu kisa upuuzi kama huo.

Yes Rais ameenda BRAZIL It was planned visit hatukujua Jengo litaanguka, sasa afanyeje while ameconfirm anahudhuria.

Waziri Mkuu hatoshi? Viongozi waliopo hawatoshi?

Me naona Tatizo lipo kubwa sana Hili JESHI LA ZIMAMOTO NA UOKOJI UPUUZI SANA wako FIRE wanafikaje saa 5 like seriously?

Ule moto wa Kariakoo na Karume utadhani wanatokea Bunju.

Walifumue upya Zimamoto
sasa chukulia kwenye lile tukio mtoto mwema abduli nae angekuwepo chini ya kifusi je tungeenda brazil ???

au ndio ng'ombe wa maskini hazai, tusiongee haya mambo as if ni jambo jepes sana ikiwa mpaka sasa idadi ya watu waliofukiwa haijulikani lakini kwa population ya kariakoo ilivo wanaeza fika hata 1000+ je hili ni jambo dogo kwa taifa
 
akili gani wanayotumie ikiwa escavators and wheeloader zinakuja over 15 hrs baada ya tukio alaf tunaongea nn hapa


View: https://x.com/_itsmalume/status/1857895079651979399?s=46


Chief umebadilika sana.. Achana na ligi za kitoto.

Mtandaoni mambo ni mengi usiokote Yote. Greda zilifika mapema na dumper trucks za kutosha. Ila ile go ahead ya kuanza kazi ndio ilichelewa.

Na Greda zilifika mapema maana kuna zilizokuwa jirani tu za mkandarasi wa SGR Yapi Merkezi. Ndio Gredaza za kwanza kufika eneo la tukio saa 3 zilifika 2.

Halafu ujue kuendesha excavator kwa mjini kama iko mbali ni changamoto... Speed hakuna mule.. Plus watu walijaa kushangaa shangaa hivyo movement haikuwa rahisi. Bongo elimu ya majanga bado sana.

Ghorofa imeanguka ila bado watu wana panda maghorofa ya jirani ili kushangaa na kupiga chini. Bila kufikiri athari na usalama wa majengo ya jirani.
 
Back
Top Bottom