Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kwani wapi nimesema ni mradi wa Mwendazake? 😁😁😁

Wewe hates ndio ulisema mradi ulianza kufanya kazi kitambo,onyesha Sasa mradi ukifanya kazi kabla ya SSH mbona unahamisha magoli?

Kumbe unajua Kila Nchi italipa Mkopo basi jua hayo ndio matumizi ya Trilioni 50.

Kazi inaendelea Hadi useme shikamoo Samia πŸ˜πŸ˜πŸ‘‡πŸ‘‡

View: https://www.instagram.com/p/DCEOJ9Kt3jK/?igsh=MWlsaWhveG1pOGlsNA==
 
over 20b zimefanya kazi ndani ya miaka mitati wakat tozo kila kona na tunajisifu tunakusanya kodi za kutosha πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

simple qns 😁😁😁
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…