Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

hela za elnino zimeshakwenda na maji huku wanakwambia elnino ni jua kali 😆😆😆😆
machawa pia wameneemeka na hzo hela bila shaka
Ni ajabu kuona wajinga kama wewe unaombea maafa.

Mwaka juzi tuu hapo El Nino ilibiou madaraka yakakatika Nchi nzima na Serikali kukopa zaidi ya 1.5T kuyajenga Mikoa yote Sasa hivi pesa zimetengwa 730 bln na zinasubiria maafa yet watu mnaombea.

El Nino ya mvua isipokuja ni habari Njema pesa itatumika elsewhere ila ikija huto tuhela tunaweza ongezeka mara 6 zaidi.
 
Kuna tofauti ya kusifu na kuropokwa … Mfano sawa wa kusifu … 1: Tanzania is a beautiful country
2: Mangufuli was Great ( we can agree to disagree)
3: Tanzania Football league is better than Kenya’s

Mfano wa Sisiemu kuropokwa:
1: Tanzania is 90% electricity connection
2: Mkapa is bigger and better than Talanta
3: Mama Samia Arusha is like USA Mercedes Benz stadium
Hope umenielewa sasa Raymond ..
😜🤟🏾🤟🏾🤟🏾
Raymond? 😂😂😂
 
Electric SGR Malagalasi river - Wakenya wananuna

1792991065660.png


1792991143690.png
 
Ni ajabu kuona wajinga kama wewe unaombea maafa.

Mwaka juzi tuu hapo El Nino ilibiou madaraka yakakatika Nchi nzima na Serikali kukopa zaidi ya 1.5T kuyajenga Mikoa yote Sasa hivi pesa zimetengwa 730 bln na zinasubiria maafa yet watu mnaombea.

El Nino ya mvua isipokuja ni habari Njema pesa itatumika elsewhere ila ikija huto tuhela tunaweza ongezeka mara 6 zaidi.
pesa itatumika au pesa zishaliwa na tuko katikati ya elnino tunaenda mwishoni😆😆

yani nyinyi munafkiri watanzania wanaakili kama zenu za black and white
 
pesa itatumika au pesa zishaliwa na tuko katikati ya elnino tunaenda mwishoni😆😆

yani nyinyi munafkiri watanzania wanaakili kama zenu za black and white
Pesa ziko kwenye taasisi walikoyengq Bajeti,zingine tayari zingine Bado ,kwani wewe hujaona TanRoads wakisambaza vifaa vya uploaji wa mda na madaraja ya mda kama pipe culverts,gabion box,madaraka ya chuma nk?

Kila taasisi kulingana na aina yake ya shughuli.
 
Back
Top Bottom