ChoiceVariable
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 83,455
- 89,863
Unadhani alikuwa na mahaba na TanRoads na maasifisa wake Hadi kuwapa vyeo Kwa bahati mbaya?Hivi kwanini barabara zote Bora nchini mkandarasi alipatikana magu akiwa sio waziri mfano ukifuatilia zile tender zilizoingiwa kuanzia 2006-2009 na ukienda deep zaid kwa kuangalia status ya zile barabara na ukafuatilia zile za kipindi Cha 2000- 2005 na 2010- 2015 kwa kuangalia mahandaki tu ya kwa barabara utajua nani alikuwa Bora
Hapa kazi tuu 😁😁😁👇👇