ChoiceVariable
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 83,455
- 89,862
🚮🚮Unaelewa hata unachocomment?
🚮🚮Unaelewa hata unachocomment?
Which figure?You cooked your economic growth figure and World Bank pinned you down😂😂🤣😂
Watanzania wana wajinga sana, you can't be poor and illiterate at the same time. Mtaendelea kupiga kelele while my money is working for me. I can decide to sleep from Monday to Monday but I will still make money.Kumbe hukuwa unawajua what bonds and bills are?😂😂🤣😂.
I’m stressing you and giving you education at the same time.
I’m earning interest daily yet wewe bado unabwekwa around kama mbwa ako na njaa😂😂🤣👇👇
View attachment 3141199
Economic growth figure😂😂🤣Which figure?
Daily earning yako Iko wapi hapo?Kumbe hukuwa unawajua what bonds and bills are?😂😂🤣😂.
I’m stressing you and giving you education at the same time.
I’m earning interest daily yet wewe bado unabwekwa around kama mbwa ako na njaa😂😂🤣👇👇
View attachment 3141199
Mwanamuziki wangu bora kabisa na mtu maarufu zaidi kuwahi kuishi duniani, just imagine enzi hizo hakuna social media lkn jamaa alijulikana na kila mtu kama unavyoona leo hii mtu kama Cristiano Ronaldo, lkn kwa maoni yangu Cristiano hafikii hata nusu ya umaarufu wa MJ.
Leo hii jamaa hayupo lkn unakuta ukimuuliza mtoto wa miaka 7 anamjua. Noma sana huyo mtu, tumkumbuke kwa moja ya nyimbo yake matata kabisa, Be mine 👇👇
View: https://youtu.be/O3tnOVideSo?si=b7PKUsaigPBDnEsz
Hujui Kusoma? Ama hujui what interests are?😂😂🤣😂.Daily earning yako Iko wapi hapo?
Hapo ili upate hiyo 260,000 ksh per day unatakiwa uwekeze zaid 50mil kitu ambacho kwa robo ya hiyo nazalisha mara tatu ya utakachopata ,
Hujaijua biashara na Bado mdogo sana 26
😂😂😂😂😂🙏🙏🙏🙏🙏Siwezi bishana juu ya harusi bradhee. Hio ni mijadala ya wanawake na mashoga.😂😂
Pole sana kijana 😂😂😂😂😂ndio maana nasema huna maarifa ya maisha.Yani hii paragraph yote ni kwa sababu nimekuambia hujui what financial literacy is? Watanzania mnakuanga wajinga kweli😂😂🤣😂.
Hizo vitu zote umeeleza yet you are still poor😂😂🤣, unajipiga kifua kuuza kuku while smart people are aiming towards financial freedom where instead of working for money your money is working for you. Wewe I’m sure usipotoka kwa nyumba yako from Monday to Monday you will have nothing to eat.
You don’t know anything about Financial literacy. Wakati unaendelea kuuza kuku mimi Niko at a point where I’m lending the government my money to earn more money within a short period of time.Pole sana kijana 😂😂😂😂😂ndio maana nasema huna maarifa ya maisha.
Nenda kasome how livestock trading hata small scale inavyokutajirisha.
Endelea kuwa na mawazo mgando.
Maarifa ya maisha huna endelea kuwa na akili mgando.You don’t know anything about Financial literacy. Wakati unaendelea kuuza kuku mimi Niko at a point where I’m lending the government my money to earn more money within a short period of time😂😂
No wonder you are poor. Ungejua tu financial literacy hata kidogo at least Ungekuwa mahali😂😂🤣.Maarifa ya maisha huna endelea kuwa na akili mgando.
Kwanza hakuna Cha ajabu Wal Cha kubabaisha Nchi.
GDP size 215Trilion less National Debt 97T yaani kiufupi Bado tuko chini ya 50%
Mwisho kushuka Kwa Shilingi vs Dola ndiko kumeongeza sana deni ,hata hivyo mnapenda miradi ila mnajifanya hamjui kwamba ni mikopo
-DMDP2
View: https://youtu.be/zvVEUBwFe5M?si=Ma7C0Nzurjy7fwaR
-Madaraja 93 ya TanRoads
View: https://www.instagram.com/p/DB1lZmTqFl2/?igsh=MW4wb29kNGJhdGpjNg==
Yaan ukichukua ksh 20mil uweke kwenye hizo government bondsMaarifa ya maisha huna endelea kuwa na akili mgando.
Kwanza hakuna Cha ajabu Wal Cha kubabaisha Nchi.
GDP size 215Trilion less National Debt 97T yaani kiufupi Bado tuko chini ya 50%
Mwisho kushuka Kwa Shilingi vs Dola ndiko kumeongeza sana deni ,hata hivyo mnapenda miradi ila mnajifanya hamjui kwamba ni mikopo
-DMDP2
View: https://youtu.be/zvVEUBwFe5M?si=Ma7C0Nzurjy7fwaR
-Madaraja 93 ya TanRoads
View: https://www.instagram.com/p/DB1lZmTqFl2/?igsh=MW4wb29kNGJhdGpjNg==
😂😂😂😂 kwanza umeskia deni linaenda trillion 100 sasa kutoka trillion 56 toka kipindi cha nyerere mpaka magufuli 🙌🏻🙌🏻Ndo maana kina napi na makamba pamoja na mafisadi wengine na machawa wao kama wewe mlipinga sana ujenzi wa JNHPP kumbe ni kwa maslahi ya Hawa mabwana zenu
RIP mwamba jiwe