Dodoma mipango ilikuwa ni 100k paxMzee tuliza fuvu, Tanzania kuna Benjamin mkapa stadium proven by FIFA 60,000 seats, nyie ndio bado mnajitafuta, Tunajenga Arusha Samia stadium 30,000 seats arafu Dodoma 60,000 seats
Dodoma mipango ilikuwa ni 100k paxMzee tuliza fuvu, Tanzania kuna Benjamin mkapa stadium proven by FIFA 60,000 seats, nyie ndio bado mnajitafuta, Tunajenga Arusha Samia stadium 30,000 seats arafu Dodoma 60,000 seats
Lete ushahidi hapa.Wewe Quack Makwapa is not a football stadium, so why talk about football?😂😂🤣😂
Alafu hawajui Nairobi kuna nauli ya rush hour na nauli ya kawaida. Na anajifanya anaijua Nairobi. 😂😂Hawa watanzania ni watu wajinga sana. Wamezoea daladala zao za 5 bob hadi wakiskia mtu analipa nganya fare ya 100 to move a distance of 12 km wanashangaa😂😂🤣😂
Kenya tuna flyover nchi nzima hadi vijijini, Vumbistan flysover zipo Dar pekee. Sasa nani ameconcentrate sehemu moja? 🤣 🤣 🤣ukweli ni kuwa mmecncetrate sehem moja wakati tanzania inaijenga nchi nzima huo ndo utofauti
leteni nauli ambazo zipo, nimewawekea nauli zenu za kutoka nairobi na kuna kipindi kama mwezi wa kumi mbili zinapanda leteni nauli ambayo iko kimaandishi kama sisi ilivyo tzAlafu hawajui Nairobi kuna nauli ya rush hour na nauli ya kawaida. Na anajifanya anaijua Nairobi. 😂😂
You're right.😂leteni nauli ambazo zipo, nimewawekea nauli zenu za kutoka nairobi na kuna kipindi kama mwezi wa kumi mbili zinapanda leteni nauli ambayo iko kimaandishi kama sisi ilivyo tz
Sasa hizi ndio fare za manyanga? You are an idiot 😂ona hii kongoro umeambiwa leta nauli ya van ambayo ndo kama public transport kwenu umeenda kuleta garri mnaenda zitumia kwenye part. kwahiyo hizi hapa sio private
View attachment 3097571
halafu ukija kwenye issue ya transport inakuwaje nairobi iwe inatumia chai maharage kama mode of transport
Tunaongelea within Nairobi lakini jamaa na ujinga wake analeta upcountry fares.😂😂🤣😂You're right.😂
nimekupa mfano wa jinsi unavyotakiwa kuziweka leta link ambayo tutazitafuta wenye sio wewe kutupigia picha ukataka tukuaminiSasa hizi ndio fare za manyanga? You are an idiot 😂
leta link ya nairobi basi kama ulivyotuletea picha ukitaka tuamini ulichokipiga pichaTunaongelea within Nairobi lakini jamaa na ujinga wake analeta upcountry fares.😂😂🤣😂
Sasa hizi ndio fare za manyanga? You are an idiot 😂
haya leta nauli ya hizi kwa sababu ndo zinabeba watu wengi au leta evidence kuwa hizi sio main tranport kwenuSasa hizi ndio fare za manyanga? You are an idiot 😂
Utaumia sana😂😂🤣👇👇View attachment 3097579
yaan nilipe 2100 kupanda nissan civilian kweli
hizo ni chai maharage sasa wao wakiona masticker wanajua kila mtu anashoboka na rangi, hizo gari hata wakisema wazilete dar hakuna mtu anaweza jivuruga kupanda kwa sababu hakuna burudani yoyote zaid ya total madnesUmekomaa nganyama nganyama 😂😂😂 mausafiri ya kishenzi toa hapa.
sasa wewe kwa akili yako unaona luxurity yoyote hapo zaid ya sticker.
View: https://youtu.be/t3I_xKFwPz8?si=N2OK_NzZvgOl4Vuz
hapa unashindwa kutambua kama kenya wamejaa wavuta bangi au, hapa si total madness tu