Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Wakiambiwa bila IMF shilling itashuka watakubali tuu na maandamano hayatakuwepo. Ruto unakosea wapi mpaka tukupe mbinu ya kuwa manage hawa nyangau wadogo?
Hawa mbwa wanatakiwa wapungue kwa vyovyote vile, wapo wengi sn na kanchi kao kadogo plus lack of natural resources watatupa shida kuwalisha huko mbeleni, wanapaswa kupungua iwe artificial au naturally.
 
Acha upumbavu wewe hivi unajua maana ya van kweli au elimu yenu ni ya mchongo?
Van is used for cargo not pasengers kama ni hiace inakuwa haina madirisha ya kufunguka nyuma japo kuna provision ya kuweka madirisha ya kioo na inakuwa na front seats no rear seats.
Na pia kuna hiace mini bus with pasengers seats 16pax.
Usipende ku generalize things kwa kutojua kwako..
Kiingereza ndio balaa, hungejiaibisha hivi.
 
Sabuni za Omo na geisha 😂😂😂

Mkuu mimi hawa jamaa ni jirani zangu sana... Ni mwendo wa kutembea tu kuingia kwako..

Kwa sasa wao ndio wana import sabuni kutoka Bongo... Sunda na mambo yao ya kleensoft wame leta mapinduzi makubwa sana kwenye sabuni na detergents. Sabuni za Bongo zinagombaniwa sana kunyaland maana ni bei rahisi na zinatakatisha bila kuharibu mikono. Hata sabuni yao ya kipande ya jamaa now kuna mbadala zipo nyingi

Mafuta ya taa tu ndio kitu kinanunulika kwa wingi kutoka kwao... Cement kuna mchina ameweka kiwanda KLM huko hata twiga cement watu hawana habari nayo
 
Back
Top Bottom