Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Mzungu anaongea kingine, zakayo anawapanga kivingine 😂😂😂 ningelia sana ningezaliwa Kunyaland barren country isio na future yoyote kwa wananchi wake mpaka mnapigwa mnada on air 😂😂😂

View attachment 3095677View attachment 3095678View attachment 3095679


View: https://x.com/OliverMathenge/status/1834634507544088896?t=zEBDce62xtlcsMt-0dV6yQ&s=19

Elimu ya utanzakunduni bana 😂😂😂, repatriation ni kwa ajili ya wakenya ambao wanaishi illegally. Najua ulidhani nikama ile deal ya Rwanda na UK ya asylum seekers ....
Very soon Germany watampata Obama wao (Kama unaelewa)
 
Anayeona Ava hapo anionyeshe nna shida ya macho.
images (1).jpeg
 
Elimu ya utanzakunduni bana 😂😂😂, repatriation ni kwa ajili ya wakenya ambao wanaishi illegally. Najua ulidhani nikama ile deal ya Rwanda na UK ya asylum seekers ....
Very soon Germany watampata Obama wao (Kama unaelewa)
Asa aliesema ni kama Rwanda na UK ni nani? Germany haitaki kuona Mikunya nchini kwao na ndio maana wanataka muingie nao terms ili wawasafishe wote
 
Back
Top Bottom