Teargas
JF-Expert Member
- Mar 28, 2021
- 21,848
- 24,773
Watchman najua hujazoea mikono zinametameta na kucha safi pia😂😂🤣😂.Bushman mshamba sanaa, eti kapaka mafuta mikono kakata na makucha ili aonekane ana mkono mzuri, huyu jamaa ni fala sana wallahi, yani hana kazi ya kufanya bwege huyu haki ya mama nawaambia 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
View attachment 3094859
Mimi usinionee wivu, I didn’t make your hands to be hard na kuparara, Yani kukata kucha unaona ni mambo ya ajabu sana. No wonder your nails zinafana na kucha za mbuzi😂😂🤣😂