Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kama hana tamaa mbona alikubali hizo sehemu kuitwa jina lake tena akiwa madarakani? Mbona asisubiri ang’atuke ndo paitwe jina lake kama wenzie?
 
Waongeze madirisha ya kukata ticket zifike hata 10 au 15 au wajenge jengo separate nje kwa ajili ya kukata ticket na Ku print ticket ili kuondoa foleni kabisa
Haikutegemewa kuzidi matarajio ndio huku. Anyway si lazima madirisha ni kupigia kampeni app za tiketi kama wanavyofanya watu wa Mikopo, SMS bulk.

Kupitia mitandao ya kijamii kuwe na automatic machine ya risiti getini unascan. Ukiingia tiketi inakua imetumika.

Kingine walinde seats za mtu akikata online hata kama hajafika fresh tu. Ili kuleta uaminifu wa kukata online. Madirisha yatakua yanatosha.

Kingine waongeze wafanyakazi wa kuongoza na watu wawe na adabu ya kusogea dirishani why wasiweke zile kingo kama za Bank?

Tatizo litaisha automatically.
 
Jamaa zetu hapo kwa mama Ngina kukitokea tu visibility problem wanaenda kutua Burundi 😂😂😂
 
Kuna mbwa huku anasema kuhusu Magufuli city.

Anzisha na nyie mziite zenu?

SERIKALI GANI YA KIWAKI INAANZA NA KUWAPA WATU BANDARI, BRT alafu itegemee tuipe Legacy?

Ivi nyie mna uwezo wa kuwadindia watu wa Gas, Madini, Port, etc hadi mnufaike?

Ikiwa tu wafanyabiashara wadogo wadogo wanawatia jambajamba
 
Still madirisha matano hayatoshi bro alaf sio wote wanaweza kukata through app hatujafika level hzo bado, muhimu madirisha ya kukaa ticket yafike hata 15 kuondoa foleni na itapendeza zaidi wakujenga jengo jingine pembeni iwe maalum kwa ajili ya ticketing and printing
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…