Geza Ulole
Platinum Member
- Oct 31, 2009
- 76,180
- 107,769
lets wait n see! mimi hata haya maandamano yanayoendelea naona kuna mkono kutoka nchi za nje! Inaelekea Ruto anaweza kupinduliwa hata kabla ya mission ya Haiti haijafanikiwa!Hait inazumgukwa na nchi nyingi tu za Latin America Wewe unatoka far far away kwenda Haiti?
Unajua issue kubwa hawa wakenya hawajui wanaingizwa kwenye mkenge. Lengo la USA ni Kupambana na Cuba. Kwakuwa Haiti ipo karibu na Cuba, USA hawawezi kuingia direct Cuba kutokana na Russia. Sasa wanataka kutumia Haiti kama sehemu yao ya kuweka military base.
Wakenya wajinga mno.
Na hapo bado wameongopa, waliokufa mpk sasa wanafika 100.Safi sana Kundustan, ongezeni bidii ya kuuana itapendeza zaidi 😁😁😁👇👇
View: https://www.instagram.com/p/C8zD9UTqHoc/?igsh=MWljYmpxOXFlY3pvcw==
Nikiangalia pantoni za Mombasa halafu leo hii Kigamboni watu wanavuka na mitumbwi nasikitika sana. Kwenye pantoni Mombasa iko juu.Mombasa today
View attachment 3029676
ChoiceVariable VP unalolote lakutetea au tusikosoe tuendelee kusifia??😂😂😂😂Nikiangalia pantoni za Mombasa halafu leo hii Kigamboni watu wanavuka na mitumbwi nasikitika sana. Kwenye pantoni Mombasa iko juu.
Wapi hii 🤣🤣🤣🤣Nimeamini Kweli punda kafa 😂😂😂
View attachment 3029114
ChoiceVariable VP unalolote lakutetea au tusikosoe tuendelee kusifia??😂😂😂😂
Generation Z wote wamezidiwa umri na hii Isuzu. TXD direct injectionNimeamini Kweli punda kafa 😂😂😂
View attachment 3029114
Mombasa kuna shipyards 3, ferry zinapigwa maintenance thoroughly. Hio MV kigamboni italetwa hukuNikiangalia pantoni za Mombasa halafu leo hii Kigamboni watu wanavuka na mitumbwi nasikitika sana. Kwenye pantoni Mombasa iko juu.
Aloo Wakenya hawana akili kabisa aisee, kwao hakuna amani lkn wamepeleka vijana wao kule Haiti pasipo wahusu ili kutimiza matakwa ya USA wapewe mkopo na vipesa kdg kwa hao vijana, Kenya ni Mavi kabisa.Barbecue ameomba dialogue baada ya Kenya kuingia Haiti.
View attachment 3029636View attachment 3029639View attachment 3029641View attachment 3029642
Mv Magogoni ipo huko zaidi ya mwaka. Hio kazi angepewa Songoro Marine sasa hivi ingekuwa inafanyakazi. Najua sababu iliofanya walete Mombasa. Sina mwanasheria.Mombasa kuna shipyards 3, ferry zinapigwa maintenance thoroughly. Hio MV kigamboni italetwa huku
Mwenzio katumia sarcasm wewe unafikiri kweli, kigamboni hakuna uchafu kama huu👇👇🤣🤣🤣🤣Mombasa kuna shipyards 3, ferry zinapigwa maintenance thoroughly. Hio MV kigamboni italetwa huku
Gen Z hebu endeleeni na maandamano yenyu na kuchoma matairi wiki ijayo😎😁
View: https://m.youtube.com/watch?v=fvDsMae9ZYQ
Mngese unajua maana ya sarcasm ama unajiandikia vitu, watu wanavuka kwa mitumbwi dar slum karne hii na huoni tatizo.Mwenzio katumia sarcasm wewe unafikiri kweli, kigamboni hakuna uchafu kama huu👇👇🤣🤣🤣🤣View attachment 3029770
View attachment 3029771View attachment 3029772