Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kwani wanakuzawadia tuu bila kujua hali halisi mbona wasizawadie Tanzania? Unaweza kweli ukazawadia USA rice? Tumia akili wewe Ruto kaenda na request ya chakula.
Utatumia nguvu nyingi lakini wapi., mko pale pale, Tanzania ni ya kutafunwa, mafala kuruka
 

Naona unamuelewesha chizi...
😅😅😅
Mazuzu wawili mmekutana 🤣🤣🤣 nataka uniletee ni sh ngapi mmepata kutoka South Korea tangu 2022, .? Kwa mwaka huu pekee Tz imepata 2.5 billion dollars, 2014 Tz ilipata 700 million dollars.. 2020 Tz ilipata tena 300 million dollars. 👇Tanzania, South Korea sign deal over 300 mln USD concessional loans - Xinhua | English.news.cn. jumla ni kama 3.5 billion dollar deals in just 10 years. Nataka kujua mpaka sasa kenya imepata ngapi.? Usisahau kujumuisha na huu msaada wa unga 👇🤣🤣🤣
 
Unajua hawazoea ajuza suluhu kuandaliwa red carpet, France alipokelewa kwa mkeka na mawaziri wake
😀😀😀


View attachment 3009484
Utakufa leo, mama in South Korea 👇
View: https://www.instagram.com/p/C7s9DTjtPzy/?igsh=MWg5dW9tcDhnYTJoZQ==
View: https://www.instagram.com/p/C7oa3BFNzXx/?igsh=MW9kMzZmdTYxOGhhdw== mama kapokelewa na Raisi w Korea mwenyewe, no wondertumeweza ku signdealsza pesa ndefu. 🤣🤣🤣 wewe kama inakuuma chomoa...

Yani Tz ime sign deals za pesa taslim Two billion dollars point something, sasa hiyo something is money than the deals you've signed. 🤣🤣🤣 Don YF. Naya feel maumivu yako
 
Apart from free rice it is hard to ascertain the exact figure 😬
 
Hii hutaki kwa Hivyo👇👇
 
Hao waarabu ambao nyinyi mnaona spesho sana, kwatu sisi ni ndugu zetu, jirani zetu, tunaishinao hadi uswahilini, Tandika, mbagala, tandale, sijui.wapi..... kila sehemu wapo. Tunahangaika nao, kama chumvi sina naemda kuomba kwake na yeye hivyo hivyo. Wapo makonda dala dala waarabu, wapigadebe waarabu, waigizaji bongo muvi waarabu, waendesha boda boda, badereva Malory, mpaka wauza vyuma chakavu na mateja......

Nyie kwenu si wanaishi south C Tu, mwarabu akipita madhare watau wanamfuata kumshangaa 😂😂
Kwa akili hizi waarabu wataendelea kuifyonza uswazistan mpaka karne ijayo. Nyote nyinyi ni wafanyikazi katika shamba la Mo dewji, Rostam Aziz na Awadh
 
Kameumia kuona Tz imechukua pesa nyingi na wao kuambulia donnation ya msosi, msipende vya bure mbwa nyinyi mtaolewa🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…