Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Arusha
b_the_credible-20240529-0002.jpg
b_the_credible-20240529-0001.jpg
b_the_credible-20240529-0003.jpg
 
Kuna taa ya check engine inawaka kwenye kichwa chako ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

CFAO hata huku wapo, na hao hawana tofaut na AVA wote KAZI Yao moja

Ila hakuna assembly plant ya Toyota utapata east Africa hakuna na haitakuwepo ikiwa most of Ur cars ni probox na zote muna import from Japan ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Naona unaendelea kujiabisha. CFAO is a small company under Toyota Tsusho Corporation. ๐Ÿคฃ ๐Ÿคฃ ๐Ÿคฃ ๐Ÿคฃ Huyu ni president wa Toyota Tsusho Corporation akiwa Kenya wa ufunguzi wa Toyota Hilux assembly line at AVA Mombasa. Yeye ndio president wa global operations zote za Toyota duniani. ๐Ÿ˜Ž Hawezi tembelea nchi yenu kama hakuna biashara kubwa ya Toyota huko, ndio kwa maana hujawai kumuona bongoslum na hamutawai kumuona. ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ

Image

Image



Image

Image


Ghana wakifungua assembly line ya Toyota na Suzuki lazima angetia sahihii.


Image




Image
 
Naona unaendelea kujiabisha. CFAO is a small company under Toyota Tsusho Corporation. ๐Ÿคฃ ๐Ÿคฃ ๐Ÿคฃ ๐Ÿคฃ Huyu ni president wa Toyota Tsusho Corporation akiwa Kenya wa ufunguzi wa Toyota Hilux assembly line at AVA Mombasa. Yeye ndio president wa global operations zote za Toyota duniani. ๐Ÿ˜Ž Hawezi tembelea nchi yenu kama hakuna biashara kubwa ya Toyota huko, ndio kwa maana hujawai kumuona bongoslum na hamutawai kumuona. ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ

Image

Image



Image

Image


Ghana wakifungua assembly line ya Toyota na Suzuki lazima angetia sahihii.


Image




Image
Hakuna kampuni iko chini ya Toyota inaitwa CFAO unless uwe umechanganyikiwa hata AVA Sio kampuni ya Toyota na zote sio factory ni just assembly plant za watu binafsi Kwanza Hilo weka akilini ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

CFAO pia ni multi brand car dealership usichanganye sukari na chumvi, chumvi ni nyeupe haimaanishi ni sukari nyeupe kondoo wewe, huwez kunifundisha chochote kwenye magari, etc

Hakuna assembly plant ya Toyota Kenya wala Tanzania na mungekua nayo kweli Khushi motors wasingekua Wana import gari kutoka Japan, kakojoe ulale
 
Hakuna kampuni iko chini ya Toyota inaitwa CFAO unless uwe umechanganyikiwa hata AVA Sio kampuni ya Toyota na zote sio factory ni just assembly plant za watu binafsi Kwanza Hilo weka akilini ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

CFAO pia ni multi brand car dealership usichanganye sukari na chumvi, chumvi ni nyeupe haimaanishi ni sukari nyeupe kondoo wewe, huwez kunifundisha chochote kwenye magari, etc

Hakuna assembly plant ya Toyota Kenya wala Tanzania na mungekua nayo kweli Khushi motors wasingekua Wana import gari kutoka Japan, kakojoe ulale
Enyewe pumbavu hafundishiki. ๐Ÿคฃ ๐Ÿคฃ ๐Ÿคฃ Hakuna car enthusiast mwenye hajui Toyota acquired CFAO. Unareason kama pimbi ndio kwa maana unadhani magari zote za Toyota zinatengenezwa eneo moja kama peremende. ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ Leo nayo, umejiaibisha. ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ Eti kwanini tunaimport gari na tukona assembly. ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ

 
Kuhusu dikodiko la kibongo ungenyamaza tu wewe pimbi
Na hizo pilipili
Hapa 1000 Tshs๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡


View attachment 3002736
Na hapa 1500 Tshs na hapo ni kwa mama muuza ๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡View attachment 3002741
Omena na Ugali sosa ndio unaturingia hapa๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
 
Back
Top Bottom