Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Wewe ndio una mbumba?
 
Nominal and real GDP of Kenya for year 2021 was 12,000 000 milion and 9,000,000 million respectively.

Wale wataalamu wa mambo tunaomba mtupe data za GDP ya Kenya fy 2022 in KES.

If you take into account the prevailing rate ya KES to the dollar mnaweza mkajua GDP ya Kenya in USD for year 2022.

 
Duh hapa ndipo ulipoharibu kabisa, eti vijana wa Tanzania wanalala njaa [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Key words "hapo Dar" zen unasema unaishi Dar, kakojoe ukalale [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Hapa tena umethibitisha ukenya wako, wazee wa GDP, nmekuambia unitajie miundombinu wewe kwa ukenya wako ukaona utaje GDP [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Duh hapa ndipo ulipoharibu kabisa, eti vijana wa Tanzania wanalala njaa [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Tz kuna umasikini mkubwa mijini hasahasa miongoni mwa vijana.

Mfano mzuri ni wewe kijana wa Dar.

Sababu? Rahisi tu kufahamu.

Ujuzi au taaluma walizo nazo vijana wa Tz ni zakiwango cha chini.

Hiyo maana yake wanakosa ubunifu na mbaya zaidi hakuna atakayekuwa tayari kuwapatia ajira kwasababu hakuna anayetaka kufanya kazi na bongolala.

Sisi watanzania wengi ni bongolalaz.

Hiyo maana yake vijana wanakosa pesa, si tu yakulipia kodi ya nyumba bali hata pesa yakununua msosi hawana.

Wewe huna buku 2 hapo mfukoni.

Acha kuvuta mdomo nchi yetu Tanzania ni masikini sana tu. Vijana wengi hapo Dar mnakula mlo mmoja kwa siku.
 
Hapa tena umethibitisha ukenya wako, wazee wa GDP, nmekuambia unitajie miundombinu wewe kwa ukenya wako ukaona utaje GDP [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Unaweza hizo emoji nyingi kwasababu gani?

Haujagundua ni namna moja ya ujinga au maradhi ya akili?
 
Alafu eti ni mtanzania huyu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Acha porojo.

Watanzania wengi ni masikini na mbaya zaidi inaonekana hatuna lakufanya.

Kenya wao wanafanya mambo yao na uchumi wao ni mkubwa zaidi yetu.

Acha kuvuta mdogo ndugu, hii nchi inawatu masikini na asikudanganye mtu umasikini wa mijini ni mkubwa. Vijana wa kitanzania wanashinda njaa.

Wakina dada wakina kaka wote wanashinda njaa.

Haya ndiyo mambo yakuhangaika nayo watu wetu wawe huru.

Unanielewa lakini wewe kilaza?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…