The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,666
- 98,993
Hongera, ufanye kazi sasa mana ukizubaa utarudi kwenu ukawe jobless kama kina Don YF na Nicxie japo kazi za house maid zina mateso sn.View attachment 2487047
I actually checked in at this Emirates counter a few weeks agoView attachment 2487049View attachment 2487061
Hakuna mtu anaweza kuishi na hawa wapumbavu, Samia aliona kama Magu alikua anawaonea ila nafikiri ushamba wa madaraka unamuisha taratibu na kuona wakenya ni watu wa aina gani.Safi
Kwa hii comment, utaambiwa wewe sio mzalendo kisha baadae upokonywe uraia wako na uitwe mkenya. Ndivyo walivyo ndugu zako humu ndaniKama hujawahi kutoka nje ya Tz lazima useme hivyo!
DSM kwa Nairobi hatuifikii hata chembe!
No plastic bags in Tz as we speak, picha za zamani sn alafu hyo picha ya mwisho nitakuwekea jinsi palivyo nowadays, sisi ni wastaarabu na elimu ilitusaidia tuliamua kubadilika sio kama nyie washenzi CBD imejaa matakataka, mamikojo, kinyesi yn ni watu wa kale sana nyie [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116]Watakuambia Dar ya 90s.., na ni most recent past, poverty on display kwa maisha yao ya kawaida eti[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
[emoji23] [emoji23] .,
My favourite, nyumbani kwa akina The best 007 my mjukuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
This is next level 🤣 🤣🤣🤣🤣Sisi nye nye nyeee 🤣🤣🤣🤣🤣View attachment 2487134View attachment 2487135View attachment 2487136View attachment 2487137View attachment 2487138View attachment 2487139View attachment 2487140View attachment 2487141View attachment 2487142
View attachment 2487143View attachment 2487144View attachment 2487146
siyo lazima uandike, acha kuonyesha uzuzu wako, hujui kinachoendelea DRC? Hujui majeshi ya afrika mashariki yapo DRC?KDF is gaining M23 is losing, kile UN walishindwa kufanya in 50 years KDF wanafanya na miezi tu.
Kwani gameover ni bibi yako na hujawaii sema[emoji23][emoji23] , umemaliza kuokota mapichaHii hasira yote inatoka wapi kwann mtoto wa kiume unakaza fuvu na hasita namna hii[emoji38][emoji38]
Hata ngong road haiwezi fika go lie to your fellow jealous mates[emoji23]Nikiwa kilimani naweza rusha jiwe likafika cbd ya zamani [emoji1]
Hasira isikupelekee kuchukia watu plz 😆😆Kwani gameover ni bibi yako na hujawaii sema[emoji23][emoji23] , umemaliza kuokota mapicha
Im curious were they paid or not?Huyu mkunya kayakanyaga kwa Bashe kafukuzwa kama mbwa Tanzania, ingekua kipindi cha JPM huyu taahira MK254 angesema Magufuli ana wivu na Wakundustan ila ni kipindi cha kipenzi chao [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Si i thought u said unajua DRC na ata number plate yao you cant recognise[emoji848]Kenya nchi ya kihuni sana [emoji23]
[emoji23][emoji23] imebidi nicheke eti Kilimani sijui Coolest...Kilimani hakuna uswazi na barabara za vumbi kama upanga or whatever you call that uswazi hovel ambayo haitambuliki nje ya jamii forums.
meanwhile kilimani Kilimani Ranked Coolest Hood In Africa, 28th Globally - The Sauce.
Huyu Bashe yuko very serious na maendeleo ya hii nchi, siku akipata idhini ya kupeperusha bendera ya CCM nitampigia kura asubuhi kweupeee, namuona Magufuli ndani yake, utauwa wengi ila wazalendo huwezi kuwamaliza alafu inapendeza ukiwa mzalendo alafu genius, na kwa bahati mbaya hakunaga mzalendo kilaza duniani.Hakuna mtu anaweza kuishi na hawa wapumbavu, Samia aliona kama Magu alikua anawaonea ila nafikiri ushamba wa madaraka unamuisha taratibu na kuona wakenya ni watu wa aina gani.
Hajanunua parachichi changa kwa bahati mbaya, kanunua na atipaki kwa nembo ya Tanzania ili kuharibu soko la parachichi za Tanzania kimataifa
Hiyo ni kawaida, kwani nyie c mlikuwa mnamkataa mkikuyu akili timamu humu mkasema sio mkenya kisa alikuwa anawachana ukweli.Kwa hii comment, utaambiwa wewe sio mzalendo kisha baadae upokonywe uraia wako na uitwe mkenya. Ndivyo walivyo ndugu zako humu ndani
What if have been paid all! The last deal for the rest of their farming career? because after that substandard shipment, there's no buyer will ever be interested to buy avocado from Tanzania!Im curious were they paid or not?
MIKUNYA IMEJAA KINYESI MPAKA KWENYE UBONGO[emoji23][emoji23][emoji23] ila nyie...uongo utawapeleka wapi?
Hii si university of Ghana?View attachment 2471296
Sent from my SM-A032F using JamiiForums mobile app
Kweli kabisa, jamaa yupo real mno and he means business, ukimessup hakwepeshi, hao wakenya hawatamsahau sababu wamepata double kick, kwanza wamenunua parachichi kwa wakulima, wakiwa kwenye harakati za kuyapack kwa lebo ya Tanzania wakashtukiwa wakashurutishwa wakayatupe then na leseni wakafutiwa na Tanzania hawatakiwi kuonekana, hii kitu ni zaidi ya sugunyo na pelesu pelesu 😅😅😅Huyu Bashe yuko very serious na maendeleo ya hii nchi, siku akipata idhini ya kupeperusha bendera ya CCM nitampigia kura asubuhi kweupeee, namuona Magufuli ndani yake, utauwa wengi ila wazalendo huwezi kuwamaliza alafu inapendeza ukiwa mzalendo alafu genius, na kwa bahati mbaya hakunaga mzalendo kilaza duniani.