Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

I said it here lakini mwarabu bonoko bado kanapinga😂😂😂

Na kutoka kigoma kwenda burundi and rwanda who will pay ???🤣🤣 kwenda uvinza kwenye madini who will pay tena kasema tumekopa kwa ajili ya kukamilisha mradi mzima wapi hujaelewa ww na mradi mzima maana yake ufike rwanda and burundi pamoja na kwenye madini ya msongati 🤣🤣🤣 na lengo kuu zaidi ni congo
 
I said it here lakini mwarabu bonoko bado kanapinga😂😂😂

From kigoma to rwanda and burundi and congo 🤣🤣🤣 from kigoma to msongati ?? Unatuona wote wajinga humu ndani yaani sikapata kuona mkenya akiumia na miradi ya tanzania wakat tunaenda rwanda and burundi now
 

Sidhani kama kuna sehemu nimepinga mama kuchukua loans.
 
Vipande vyote ni loan, from phase one to phase six😂😂🤣😂

 
From kigoma to rwanda and burundi and congo 🤣🤣🤣 from kigoma to msongati ?? Unatuona wote wajinga humu ndani yaani sikapata kuona mkenya akiumia na miradi ya tanzania wakat tunaenda rwanda and burundi now
Hueleweki. Hapa imeandikwa tu vizuri kwamba all the six phases were loans. 🤣🤣😂🤣

 
Ungekuwa na hoja ningejibu. Bahati mbaya ama nzuri nimeliona tatizo la elimu na si vibaya kuuliza "uliacha kuwa serious na masomo darasa la ngapi?".

Haya, nikutakie kila la kheri na safari yako ya elimu kwenye mitandao na simu janja.

Hoja yangu ilikuwa kuhusu SGR yeye ananiletea vitu tofauti kabisa na SGR.
 
Does this dispute the fact that mlikopa kuanzia phase one hadi mwisho?😂😂🤣😂🤣

Kumbe sikujua ni phase two tumeanza kumbe phase one mwanza to dar tulishamaliza 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…