Tumeshaanikana. Yeye ameanika na mimi nimeanika. Lakini nimeshadelete, umechelewa kidogo. But Ndinda is now my friend.Jamaa alisema he posted maisha yake kidogo sana but he was willing to go full blown if NDINDA was ready to do the same. Sio jambo rahisi kwa mtu kujianika mitandaoni but if he's ready to do that why is the other guy not ready?
[emoji23][emoji23]Middle class neighborhood in Dar.
Inafaa waaanze kuja wasipungue 150k kila mwezi[emoji3533][emoji3533][emoji3533] Kuna watu utawaua kwa pressure humu.[emoji116]
Cause we have not reached our ceiling yet unlike you have breached the ceiling long ago.When it's Tanzania borrowing then it's good but when it comes to Kenya it becomes bad.
Do you know the meaning of the word 'inland city' that you used? Ama hii ndio kubadilisha gear hewani?
Pale Skyscrapercity miaka ya 2010 kulikuwa na jamaa kwa jina Kiligoland. Sijui kwa nini mimi hushuku ni wewe ila kidogo wewe una kiherehere.Basi tumezidiana kidogo miaka miwili Boss . [emoji41] Mimi pia nilipata scholarship ya Serikali ya Jiji flani baada ya Bachelor.
Who manufacturers electronics in Tanzania? Hata bulb pekee mnamanufacture nyinyi? Unadhani kumanufacture electronics from scratch ni mchezo? [emoji1787][emoji1787]
Najua haya mambo hamjazoea huko kwenu glorified fishing village but it's called preserving green spaces. Nairobi ni green city under the sun. Hapo ni Gigiri ambapo makao makuu ya Umoja wa Mataifa yanapatikana. Besides that, kuna embassies nyingi sana hilo eneo ikiwemo za Marekani na Canada among many others. So usishangae sana. Ukifika Nairobi jaribu utembee maeneo hayo. Utarudi kwenu uswazini na maswali mengi sana bila kupata majibuMbona kama kuna vichaka vingi sana vya kujificha panya road?
Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
Dar hakuna udongo wa ajabu hivyoMiddle class neighborhood in Dar.
Hata huna aibu kutunisha misuli kwa bulbs ambazo hata Burundi wanatengeneza Hehehe. Ila usilete ushindani wa upuzi kukejeli huyo kijana mbetsa kwa kutengeneza meters from scratch, kitu ambacho hakitengenezwi popota hapa East Africa,
Tunatengeneza transfomers tushindwe na vibalbuWho manufacturers electronics in Tanzania? Hata bulb pekee mnamanufacture nyinyi? Unadhani kumanufacture electronics from scratch ni mchezo? 🤣🤣
Hawa hawakawii kukopa hela na kwenda kujenga railway city priorities zao ziko misguided sana.Inategemea na matumizi mliofanya,japo sidhani kama nimewahi engage sana katika issue kama izo.. if yes lazima kuna kitu nilikiona hakiko sawa nikatoa mtazamo wangu....
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Kama hivi mkuu [emoji116]
Hata huna aibu kutunisha misuli kwa bulbs ambazo hata Burundi wanatengeneza Hehehe. Ila usilete ushindani wa upuzi kukejeli huyo kijana mbetsa kwa kutengeneza meters from scratch, kitu ambacho hakitengenezwi popota hapa East Africa,
Tuko wengi mkuu ila hatujisikii na mambo kama hayo katika jamii tunajichanganya na yeyote yule.Heheheheeee mpaka sasa tayari Watz wawili hapa wamesoma mbele, wao wanatamba na videgree vya Maseno, samahani bwana Tony ngoja na mm nikupige kdg [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Basi wewe hujui Dar. Barabara zenu kwa middle class area ni shamba, sasa uswazi je?
Tuonyeshe kiwanda tutajuaje munatoa uchina alafu munafanya packaging.Mnaona hii kondoo!
View attachment 2241358
Ukiwajibu chap wanabadili magoli!
View attachment 2241360
Haya ni mambo madogo huku.
View attachment 2241362