The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,667
- 98,996
Elimu uliyo nayo ya diploma huwezi kuelewa nilichomaanisha mpumbavu wewe, chuo ulipokuwa unasoma diploma yako ya unesi ulikuwa unatumia computer za chuo je ushawahi kuilipia hiyo computer? Na kama hujailipia je chuo kinawezaje kununua computer nyingine.With these kind of reasoning I'm now starting to question your education level. How can students pay to usea school library?
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]Diamond is way below
Yeye sasa[emoji116][emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 2212785kapuku wewe
Shaolin in Kenya [emoji1787][emoji1787][emoji1787]Acha niwape hongera majirani napitia tu [emoji846][emoji846][emoji846][emoji846][emoji846]View attachment 2212769
Wakati ana type Diamond ni idiot ameshika ndoo ta kinyesi anaenda kumwaga kibera shit river.Wakunya bhn, ana type kabisa "diamond ni idiot"[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2212777
Yaani huwezi kuamini kama zinapatikana ndani ya Dar halafu wanatokea wapuuzi fulani wa kaskazini eti Nairobi is bigger than Dar, how comes?Ni hectares 30 ndio zinampa jeuri ya kutunishiana misuli na Dar
View attachment 2212778
Pugu forest ni dense natural forest kama ya Amazon, hawa watu empty sana
View attachment 2212779View attachment 2212780
Hakuna teller anayelipwa chini ya 700,000 Tz.lazma kieleweke kenya kuna angalau afueni kama NDINDA angekua anafanya nairobi
View attachment 2213118
View attachment 2213119darslamView attachment 2213120ie. Tsh494,000÷20= Ksh24,700.!!
nairobiView attachment 2213121nairobi Ksh 55,000/- @least
Mtajijua wenyewe wazee wa Matatu🙂you knw wht Shebby01, hapa mnacheka ama kutia kidole "kaka zenu" South Africa..
this is Alexandra in Johannesburg, SA 👇🏽
View attachment 2213111
Mbona mmepanik sana? NDINDA ameshapost pesa mingi zikiwa kwenye gari na gari yake ya pesa mingi tulishaiona, naona wachawi mnajifariji tu, Watanzania humu wana maisha mazuri zaidi yenu hata kama hamtaki 😅lazma kieleweke... kenya kuna angalau afueni kama NDINDA angekua anafanya nairobi
View attachment 2213118
View attachment 2213119darslamView attachment 2213120ie. Tsh494,000÷20= Ksh24,700.!!
nairobiView attachment 2213121nairobi Ksh 55,000/- @least
Sasa watajulikana vipi bwana Don wakati wao si wasanii? Wewe umemjuaje kama siyo kupitia muziki wake kwa midia?I know the idiot's age.., 32, I don't type anyhowly kama nyie.., kumbe mko hovyo tu, ki fikra na kwa ground, so mnaona an idiot like Diamond as a demigod?, wacha nikuelezee, kuna watanzania, waganda ama waganda weusi ama jamii yenye utajiri kuliko diamond kwa mbali na huwajui na hawajulikani wewe kilaza, jaribu kufikiria, kila mtu sio mwenzako kilaza [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
nenda southafrica ata sahizi utapata tu maisha kama haya haya pia utapata slums kama kibera,Wana maisha magumu mnoo [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2213123
Kabisa mkuu dar hawaijui vizuri na kugoogle tu.au kuambiwa na wale haters.Hawa wanachojua Dar ni kariakoo pekee hawajui kama Dar is big.
😅😅😅😅Wana maisha magumu mnoo [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2213123
Ndio maana nikasema na wasiwasi hata ngazi ya certificate inawezekana hawajafika hawa watuu wameishia secondary tuu mambo ya chuo hawajui.Elimu uliyo nayo ya diploma huwezi kuelewa nilichomaanisha mpumbavu wewe, chuo ulipokuwa unasoma diploma yako ya unesi ulikuwa unatumia computer za chuo je ushawahi kuilipia hiyo computer? Na kama hujailipia je chuo kinawezaje kununua computer nyingine.