Jiwe la mtoniWewe ni kenge ndugu,wanyama wameongezeka Sana na hata hilo zoezi lazima lipewe idhini na mamlaka za hifadhi za wanyama Dunia.
Uko misinformed Sana,mwaka 2020 Serikali ilianzisha rasmi bucha za wanyama pori na sababu ni kama hizo hizo hapo juu.
Shida yako wewe ni nini hasa?
Sio kwamba anafurahia waukraine wanauliwa, anachao waonesha ni propaganda zinazo sambazwa na wenzetu wa west haviwiani na ukweli. Kwa mtu mwenye akilizake timamu wote tunajua NATO ndo chanzo wa vyote hivi lakini kuna wachache wetu humu ndani tunajitoa ufahamu. Ukweli ni kwamba russia bila kutumia mabavu mmarekani ata endelea kumindermine mrusi tu. Na co kwamba i condone anacho fanya putin lakn their wasn’t any other way. So I sympathies tho it’s a tragic. We all know USA ain’t shit. Na haya maswala yakushambuliana cc wenyewe humu ndani out of some egle shit tuache, tuweni kitu kimoja , understand and sympathies with one another as Tanzania’s.Why do you feel attacked while I only asked you a simple, non-threatening question? Do you find it fun that Russia is invading a sovereign country?
Tunaona baada ya miale kuakisi, kama hakuna kiakisi, hatuoni.Na ukubwa wote wa majeshi ya dunia , ikiongozwa na marekan hawajajua jinsi ya kuintercept hizi hypersonic missiles...ni kama jamaa anawambia ukiach nyuki niko n vitu bora pia
NATO-backed Ukraine ndio kinachoikasirisha Russia, sio vinginevyo. Lakini Ukraine ni sovereign country, and it can make its own decisions, including being a member of NATO. So, Russia is an A-hole here. Some other dude thinks what Russia is doing in Ukraine is very fun. All the killing, all the violence, which makes me wonder why would anyone think these things are fun? Psychopaths of course. People here are mentally ill and it's a fact. Regarding "kushambuliana wenyewe" mimi wala sina nia ya kumshambulia mtu. Nimemuuliza ichoboi swali kanijia juu utadhani nimemtukana. Obviously ameshanichukia tangu nimwambie kuwa Mwanza, mahali alipozaliwa kuna slums. Honestly, I do not give a damn what people think of me or say about me. You cannot possibly expect everyone here to be like-minded. There will be many instances where people think differently, and that's what you're seeing. It's not a bad thing at all. It's just human nature.Sio kwamba anafurahia waukraine wanauliwa, anachao waonesha ni propaganda zinazo sambazwa na wenzetu wa west haviwiani na ukweli. Kwa mtu mwenye akilizake timamu wote tunajua NATO ndo chanzo wa vyote hivi lakini kuna wachache wetu humu ndani tunajitoa ufahamu. Ukweli ni kwamba russia bila kutumia mabavu mmarekani ata endelea kumindermine mrusi tu. Na co kwamba i condone anacho fanya putin lakn their wasn’t any other way. So I sympathies tho it’s a tragic. We all know USA ain’t shit. Na haya maswala yakushambuliana cc wenyewe humu ndani out of some egle shit tuache, tuweni kitu kimoja , understand and sympathies with one another as Tanzania’s.
Tatizo wa TZ wahumu ndani wengine umachinoo ni mwingi ambayo nikiaangalia upande wapili huko kunyanya land hawana iwapo they are just delusional tho Hawa attack each other kama sisi. Tuacheni hizo tabia sithani kama inasaidià mtu yeyote katika huu uzi
Tukutane 2025Hiyo ndoto utaota hadi unakufa,Samia yupo hapa hadi 2030 wala chuki zako hazitabadili chochote.
Utakuja hapa kumeza matapishi yako.
View attachment 2160816
2025Chawa wa Mwendazake mtanuna hadi mpasuke bandama.
Asante Sana EU[emoji116]
View attachment 2160829
View attachment 2160830
The thing is umeamua kufumbia macho the real motive ya USA through nato on russia, Kwaio umebaki na ukraine it’s a “sovereign” state. It was a deal they had back then for NATO to not expand as agreed but they still expanded. Now who broke the deal? But I guess u just telling me how close minded ur on the whole situation inayo endelea. Anyway my point ilikua wabongo tuache kushambulia kisa tunapishana mawazo. Tuweni kitu kimoja.NATO-backed Ukraine ndio kinachoikasirisha Russia, sio vinginevyo. Lakini Ukraine ni sovereign country, and it can make its own decisions, including being a member of NATO. So, Russia is an A-hole here. Some other dude thinks what Russia is doing in Ukraine is very fun. All the killing, all the violence, which makes me wonder why would anyone think these things are fun? Psychopaths of course. People here are mentally ill and it's a fact. Regarding "kushambuliana wenyewe" mimi wala sina nia ya kumshambulia mtu. Nimemuuliza ichoboi swali kanijia juu utadhani nimemtukana. Obviously ameshanichukia tangu nimwambie kuwa Mwanza, mahali alipozaliwa kuna slums. Honestly, I do not give damn what people think of me or say about me. You cannot possibly expect everyone here to be like-minded. There will be many instances where people think differently, and that's what you're seeing. It's not a bad thing at all. It's just human nature.
Unaleta mipasho ww usie leta ushaidi zaidi ya maneno matupu...na story za sukuma geng sijui genge....hii mitano itaeleza vyema tuuu uhalisiaWacha upashkuna wewe hunting haijaanza na mama ipo tangu Nyerere na hata kipindi cha Ngosha tena alifungua na mabucha ya kuuza nyama pori ukiacha kuchukua nyara za serikali na kupeleka nyumbani kwake (tausi na simba waliokaushwa). Tatizo wengi wenu wanafiki humu! Usukumagang unawasumbua!
No wonder wazungu wanatuon wazembee
Mi nasubiri kuona kama atabadilisha jina la hilo daraja...azindue miradi yote ya nyuma, afu 2025 tuna jambo letu
I'm trying to be as objective as possible, and I'm fully aware of the so called agreement, which by the way is not binding. There's really no legal agreement that restricts NATO from expanding.The thing is umeamua kufumbia macho the real motive ya USA through nato on russia, Kwaio umebaki na ukraine it’s a “sovereign” state. It was a deal they had back then for NATO to not expand as agreed but they still expanded. Now who broke the deal? But I guess u just telling me how close minded ur on the whole situation inayo endelea. Anyway my point ilikua wabongo tuache kushambulia kisa tunapishana mawazo. Tuweni kitu kimoja.
Hivi wewe una akili ww, kampuni 530 zime invest $1bn duuhh, kwa hesabu za haraka haraka hapo kila kampuni kwa wastani ime invest less than $2ml, ss hzo ni kampuni au mabanda ya mama ntilie? Ndio mana JPM alikuwa hawataki investors wa kikunya ni wahuni sn, just imagine 530 coys zime invest $1bn[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]yani bila kenya, tanzania kwisha.! ata washukuru mungu sana wako na jirani wanguvu kama kenya. yani east africa yote ina benefit. sio uganda, sio ss, sio rwanda, sio drc, sio tanganyika, na sasa sio ethiopia. kenya kwa ukanda huu ni kama vile SA kwa ukanda wa kusini mwa africa
View attachment 2160950
ni disaster hii mkuuNimejiuliza sana, hiv huyo ndo alikuwa VP wakat wa Magu? Kwa kweli nimekosa jibu.. ule uchungu/moyo wa uafrica huko wap? Utanzania uko wap? Serikal inashindwa kutafuta hizo bil69 kwengine hadi uruhusu huo upuuzi? Wanasema simba wanapungua lakn wanaruhusu kuwinda na kuua? Wanasema wamasai wanaharibu maisha ya wanyama lkn wanaruhusu wenye hela kuwinda na kuua? Ase aibu sana!
Hiv zile mbaga za madini, sijui dar port zisiendelezwe kisa bagamoyo port huyu angeziweza kwel?
Hili suala angefanya aliepita tungesikia watu wakubwa hata wastaafu akina kagasheki wanalipinga, lkn cha ajabu watu wapo kimyaa [emoji134]
$1.7b sio hela kidogo babake, ata muulize Tony254 aliye itimu na shahada/bachelor of commerce (accounting option) Hon. UoN, akufafanulie zaidiHivi wewe una akili ww, kampuni 530 zime invest $1bn duuhh, kwa hesabu za haraka haraka hapo kila kampuni kwa wastani ime invest less than $2ml, ss hzo ni kampuni au mabanda ya mama ntilie? Ndio mana JPM alikuwa hawataki investors wa kikunya ni wahuni sn, just imagine 530 coys zime invest $1bn[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
hivi on average kampuni moja itakua imewekeza ($1.7b÷500)=$3.5m, by any standards, hio itakua ni kampuni moja kubwa sana.! aisee............Hivi wewe una akili ww, kampuni 530 zime invest $1bn duuhh, kwa hesabu za haraka haraka hapo kila kampuni kwa wastani ime invest less than $2ml, ss hzo ni kampuni au mabanda ya mama ntilie? Ndio mana JPM alikuwa hawataki investors wa kikunya ni wahuni sn, just imagine 530 coys zime invest $1bn[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hii vita wangeachiwa wawili tu ilishaisha zamani, tatizo marekani na Nato wanampa kiburi Ukraine kwa kuwapa silaha.Sio kwamba anafurahia waukraine wanauliwa, anachao waonesha ni propaganda zinazo sambazwa na wenzetu wa west haviwiani na ukweli. Kwa mtu mwenye akilizake timamu wote tunajua NATO ndo chanzo wa vyote hivi lakini kuna wachache wetu humu ndani tunajitoa ufahamu. Ukweli ni kwamba russia bila kutumia mabavu mmarekani ata endelea kumindermine mrusi tu. Na co kwamba i condone anacho fanya putin lakn their wasn’t any other way. So I sympathies tho it’s a tragic. We all know USA ain’t shit. Na haya maswala yakushambuliana cc wenyewe humu ndani out of some egle shit tuache, tuweni kitu kimoja , understand and sympathies with one another as Tanzania’s.
Tatizo wa TZ wahumu ndani wengine umachinoo ni mwingi ambayo nikiaangalia upande wapili huko kunyanya land hawana iwapo they are just delusional tho Hawa attack each other kama sisi. Tuacheni hizo tabia sithani kama inasaidià mtu yeyote katika huu uzi
as long as you understand that when NATO ignores Russia's redlines, then Russia will act.I'm trying to be as objective as possible, and I'm fully aware of the so called agreement, which by the way is not binding. There's really no legal agreement that restricts NATO from expanding.