Sama boy 255
JF-Expert Member
- Mar 5, 2021
- 13,804
- 41,709
Bichwa tupu ππ hapo utakuta you ar above 40 years ππ... Ni nani asiejua kwamba each and every single big step tumepiga tz in all aspects ni mjomba Magu ndio alitupeleka huko.?Mpumbavu ni wewe na unayemtumikia.Leta hizo Takwimu hapo mbona unazungusha kiuno badala ulete data?
Makamasi tuu π¬π¬π¬
Mimi kusema kweli sikuwa na tatizo na awamu iliyopita na hata Posts zangu humu zinaonyesha hivyo mpaka pale nilipogundua wafuasi kindakindaki wa JPM ambao hawana staha na hawaheshimu mawazo ya wengine! Pia wanaamini wao tu ndo wanastahili maendeleo.Hawa watu wa Samia this Samia that, JPM this JPM that huwa naona wana uwezo mdogo wa kufikiri sana hasa ukisoma uchangiaji wao, wengine matusi, wengine wanakesha na screenshots [emoji23][emoji23][emoji23]
Watu tunafahamu mazuri na mabaya ya kila awamu ila hatuna muda mchafu wa kuyaeleza maana haisaidii chochote.
Kuna timu mbili zimejitokeza humu, timu ya kupotosha kuwa awamu iliyopita haijafanya mazuri na timu ya kupotosha kuwa awamu iliyopita haina mabaya yake.
Kwenye hii awamu pia kuna wapotoshaji kuwa hakuna mabaya yanayofanyika na hakuna mazuri yanayofanyika.
Halafu kwani sensa imeanza awamu hii jamani!
tanganyika is 'one only' in every infrastructure design developmentingekua beautiful kweli, shida tu ni venye, its only this one snapshot in the entire tanganyika and zanzibari. just imagine hakuna kwingine kama hapa kwenye nchi kubwa kama tz.. yani hili tu.!
Alafu,hivi kuna kenge humu wanajua kwamba Wafanya kazi hewa wamerudi kama ilivyokuwa Kwa Kikwete? Hta hizo pesa Mama anazozunguka kutafta zitaisha mifukoni Mwa wachache? Ngoja watu waanze kuona miradi ya hovyo kama Kenya ndo akili itawasogeaKweli kabisa uyo , dhalim akafanya mambo ya ajabu sana, SGR,kuamisha rasmi serikali kwenda Dodoma,kuongeza mapato , kupinga unyonyaji,kusaidia kupunguz gap between rich and poor, for a first time umeme haukua nightmare,kurudisha treni ya zaman iliya simama for years( dar-Arusha),build ships, bridges,kupanua bandari mbalimbali na kuanza kujenga mpya,elimu bure,control price fluctuation,bus termina in all rigions,town roads,sign ni law to protect our natural resources especially minerals,..alafu kuna kenge ziko apa kuponda
Nilijua mafii inakaa tumboni , kwa mara ya kwanza nimeyana kichwani[emoji57][emoji57]
Hakuna cha mzungu kilicho cha bure.si bora sisi tunapewa fedha kuliko nyinyi munapewa msaada wa chakula na nchi zeneye jangwa asilimia 100πππ
Labda umepiga step za kuongeza u big wa makalio yako.Bichwa tupu ππ hapo utakuta you ar above 40 years ππ... Ni nani asiejua kwamba each and every single big step tumepiga tz in all aspects ni mjomba Magu ndio alitupeleka huko.?
Wewe unawajua wangapi?Alafu,hivi kuna kenge humu wanajua kwamba Wafanya kazi hewa wamerudi kama ilivyokuwa Kwa Kikwete? Hta hizo pesa Mama anazozunguka kutafta zitaisha mifukoni Mwa wachache? Ngoja watu waanze kuona miradi ya hovyo kama Kenya ndo akili itawasogea
π€£π€£π€£π€£Strong wind wapi bhn ndege zimechakaa hizo.
Tueleze wewe ,wakitoa msaada inawapa nini? Daraja la Salander walitoa msaada afu ukawapa nini?Hakuna cha mzungu kilicho cha bure.
Kwenye suala la ajira serikalini ndiyo aibu kabisa yani tunapoelekea ni bora Kikwete, Mama hana anachojua maskini ya Mungu, watu wanatangaza ajira alafu watu hawaitwi kwenye usaili lkn watu wanaingia kazini kama kawaida, mfano nafasi za TRA zimepigwa kimya kimya. Jamani watz tuna wakati mgumu sn lkn yatapita, wapo watu wanajifanya kusifia cz wana majeraha yao ya awamu ya 5 lkn ukweli wanaujua na itakapofika 2025 hutawaona wakisifia mana ukweli utakuwa hadharani kabisa.Alafu,hivi kuna kenge humu wanajua kwamba Wafanya kazi hewa wamerudi kama ilivyokuwa Kwa Kikwete? Hta hizo pesa Mama anazozunguka kutafta zitaisha mifukoni Mwa wachache? Ngoja watu waanze kuona miradi ya hovyo kama Kenya ndo akili itawasogea
Nimemsikia aisee sasa cjui itakuwaje mana balaa la terminal 3 c mchezo [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]According to H.E SSH renovation of JNIA terminal 2 the domestic terminal will exceed terminal 3 in beauty and state of the art facilities.
Ukitwa mafiiii bado unakataa....[emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji706]Nataka data za Percapita ya 2016 as well as GDP against za 2020.,mbona huelewi? Umejaza makamasi kichwani?
Nataka nithibigishe kauli yangu ya kwamba Miaka yote 6 the economy was struck.
View attachment 2124894
Itakua balaa kama itazid terminal 3 that means record tutaivunja wenyewe airport nzur East Africa na katiAccording to H.E SSH renovation of JNIA terminal 2 the domestic terminal will exceed terminal 3 in beauty and state of the art facilities.