Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Lakini mimi nikiona mtu anajipendekeza kwangu kiasi yenye Watanzania hujipendekeza kwa Afrika kusini ataanza kuniboo. 🤣🤣
 
Sisi tunajipendekeza kwa Afrika kusini si nyinnyii humu ndani mko mnangàngània kuingia visa free SA?
Hehehe, hatujipendekezi kwa Africa kusini kama nyinyi. Anayetaka kwenda Afrika Kusini kwa shughuli zake ataenda kama tu nchi zingine na kawaida, wasafiri hutamani kuingia wanakotaka kuenda kiurahishi so lazima kila msafiri atataka kuingia anakotaka Visa-free. Sio Afrika kusini tu bali kila nchi. Tusichofanya ni kujipendekeza kwao, hiyo ujinga tumeachia Tanzania.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…