hvi bro tukitumia akili ya kuzaliwa kweli kuna usomaji hapo kweli?? tuzungumze ukweli tu bila ushabikiKaka i beg to differ mzee...elimu inasaidia sana kwenye development..unataka tuongeze Poverty rate kisa tu hujawaruhusu kurudi shule.....ninachotaka wawe na special school zao wasiwe mixed na wengne ambao sio wazazi .
imagine MGR yetu inafanya kazi kubwa kuliko SGR yenu ππππHivi tena mmenza lini kununua vitu sura mbovu, lkn siwezi shutuka kw sababu tz treni zote sura mbovu
munaeza kujionea zile flyover za matofali vzr kabisa π€£π€£π€£π€£π€£
Niumie Kwa mambo ya kubeba bunduki kama vile mko Afghanistan,and by the way,iko siku hao wasomali watajitenga.!!imekuumiza sioHurt
povu tena bro utakuja kunipiga sasa πππ
source by who??π€£π€£π€£π€£
Unaongea na Tanzania nzima iko na flyover moja pekeeπ€£π€£π€£munaeza kujionea zile flyover za matofali vzr kabisa π€£π€£π€£π€£π€£
Nakuonyesha kitu hamtawaikuwa nayo hadi dunia iishe.povu tena bro utakuja kunipiga sasa πππ
manake hata sijui ni kitu gani unanionesha hapo
Magufulisource by who??π€£π€£π€£π€£
nilitegemea povu zito πππMagufuli
yani unanionesha nn expressway ya mchina ahahahahaha ππππ expressway hio ambayo mchina atamiliki kwa miaka 30 na pia mutailipia huduma hio mpaka mjukuu wakoNakuonyesha kitu hamtawaikuwa nayo hadi dunia iishe.
huu ndio ukweli kutoka kwa nani ??? startupblink ni nani??? ππππ