If they don't mean anything to you then why are you sweating over them? Why are you discrediting them? Si utulize tu kende basi uendelee kupambana na reality yako?ungejua hata sijali uweke data sijui Tz au kenya ipo mbele ya mwenzake kwangu hapo hakuna hata cha maana ,mi si muumini wa madata yasiyo na kichwa wala miguu,
mi naangalia ground reality only,,
data hazinilishi haziniveshi wala kunijengea,napambana kwa reality yangu
Ukweli mchungu, that's whyWewe ni wa kupuuza
Utaelewaje nilichoandika wakati unaaamini you have the monopoly on truth? Akili ikishatekwa nyara na ujinga na mawazo ya kibinafsi unafikiri itakuwa na uwezo wa kuelewa kitu? Ni kama kupigia mbuzi guitarHehehehee ulivyoandika li insha li refuu mtu asyetaka kusoma anaweza akahisi labda umeandika point kumbe hujajibu hoja hata moja zaidi ya kuandika ma broken tu, huwa nasema humu Wakenya hamna akili watu wanadhani nawaonea [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
They don't believe in scientific data only when Kenya is placed ahead of them. The same scientific data ikisema hawapo tena LDC, ama iweke nchi yao mbele ya Kenya in anything, hapo hakuna shida! Utaona wakifungua nyuzi za kila aina to celebrate such newsthis ignorant idiot just said he doesn't believe in scientific data. Eti anaanglalia reality kwa ground....as if data comes from some mythical place😂😂😂
Nicxie at this point if you should let him proudly fly his "I'm an idiot" flag high
Ferrostaal wametokomea wapi?
Hapana. Tunaongeaga mfano wa Kiswahili...na tunaelewana.Kwa hivyo Wakenya hawaongei Kiswahili.
we nawe kichwa nazi sijui umetokea wapi ,this ignorant idiot just said he doesn't believe in scientific data. Eti anaanglalia reality kwa ground....as if data comes from some mythical place[emoji23][emoji23][emoji23]
Nicxie at this point if you should let him proudly fly his "I'm an idiot" flag high
Anaye Kula ubwabwa na anayekula mihogo Nia ni moja...kushiba.Kwa hivyo mimi na wewe tunatumia lugha gani kuwasiliana sasa hivi?
Na nyie pia kachukueni madeni mjenge barabara ghorafa...haina mvuto
huwezi kuikwepa reality ya maisha yako kwa kuvaa suti iliyokuzidi size,If they don't mean anything to you then why are you sweating over them? Why are you discrediting them? Si utulize tu kende basi uendelee kupambana na reality yako?
sawa tutachukua,asante sana kwa kujaNa nyie pia kachukueni madeni mjenge barabara ghorafa...
Notedhaina mvuto
Ulishasema unapambana na reality yako. Si yaishe basi?huwezi kuikwepa reality ya maisha yako kwa kuvaa suti iliyokuzidi size,
kwani mwisho wa siku mbele ya reality ya maisha utaonekana kituko tu,na hata binafsi ukijitazama kwa kioo utaishia kujicheka na kutia hurumaView attachment 2018361
hata wewe inabidi uishi kwenye uhalisia bado tunasafari ndefu,nchi zeru badoUlishasema unapambana na reality yako. Si yaishe basi?
[emoji91][emoji91][emoji91]
As long as hunilazimishi maoni yako binafsi/potovu, mimi sina shida na mtuhata wewe inabidi uishi kwenye uhalisia bado tunasafari ndefu,nchi zeru bado