The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,667
- 99,002
We mwenyewe na Wakenya wengi humu hamna ngozi iliyokubali chakula bora kama ya jamaa, Watz weusi wengi wapo hivi [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mihogo... [emoji23]
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Kwani corona bado ipo? Au ndo masharti ya mikopo bandia yanataka hivyo [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Nilikuwa nashanga wanachelewa nini...wakati amezaliwa hapa
Ukiwakuta wanaongea utadhani wanaishi mbinguni..vizuu hawa[emoji16]Sasa mtoto kama huyu atakuwa na akili kweli? Tangu mdogo anakunywa mikojo.
Oneni Onyango makuzi anayopitia [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 1961410
Data zenyu za kimagumashi tunazielewa, angalia facts hapo chini 👇Wapo top five ya nchi zinazosumbuliwa na cholera Africa.
Kuna Ile ramani niliwahi kuipost humu.
Kumwagilia bustani sio, usigeuze magoli wewe 😂😂😂 unapinga mzungu akisema mna shida ya maji? 🙆🏾♂️ 🤣🤣🤣🤣🤣Hebu tulinganishe, angalia hizi picha mbili utaniambia nani anaenda kumwagilia bustani na nani wako serious [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 1961752View attachment 1961753
Kenya zipo dropping mashine wenyewe wanaziita ndege mianguko kila siku zina anguka kwa slumHata ikipaa angani itakuwa bora zaidi! [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787]
Mnaficha data kwa sababu hamtaki kupoteza watalii? WTF! North Korea ya Africa kweli! 👇 😂😂😂😂Mwanangu hajui cholera ikoje anafanya kusoma tu shuleni ila haijui mana hajawahi kuisikia Tanzania [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Naona wana sahau mifumo ya brt!!?? baadae wataanza kuua hizo bustani katikati, ili kujenga brt matokeo yake tunakuwa na barabara zisizo na bustani katikati gari zinapishana uso kwa uso ajari ikitokea ni uso kwa uso vifo vinakuwa vikubwaHii hapa ni project nyingine haihusiani na ile ya Morogoro-Dodoma, hii inaitwa ring road itakuwepo pale Dom soon, usitake kulinganisha vumbi and low quality roads with classic roads za Dom[emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 1960402
Da hao ******* wanaobandika matangazo kwenye hizo kuta wanatakikwa kushikishwa kuta wajifunze pumbaavu sana ,NATANGAZA KUANZIA LEO NI MARUFUKU KUBANDIKA MATANGAZO YOYOTE KWENYE MAENEO YASIYO TENGWA RASMI ,MATANGAZO YA DINI AU SERIKALI AU YAKISIASA NKHii hapa [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
My Take: Akitokea mkunya akanionesha road quality kama hii isiyo na vumbi naondoka Jf usiku huu.View attachment 1960490View attachment 1960491
Danganyika hamtumii tissue paper mantumia maji.Hawaguzi maana yake nini
Ninyi 'hamguzi' lakini mnakula
Au hujui diarrhoea ndio cholera na hutokana na kula mavi?
Tuliwaaaaaaaaaaaaaambiaaaaaaa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] hawa [emoji117][emoji205][emoji205][emoji205][emoji205]Siku hizi wakunya huko kwenye mitandao benchmark yao ni Tz [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
We mkunya hizo njia mbili siyo BRT[emoji1787][emoji1787]hapo kuna kipande kinaonekana kushoto ndiyo brttuambie Kama hizo tuk tuk ni part of the brt system tutakuelewa
Sasa umeanza kushobokea ngozi ya mwanaume, itakuwa unapakuliwa wewe... 😂 🤣 🤣 🤣We mwenyewe na Wakenya wengi humu hamna ngozi iliyokubali chakula bora kama ya jamaa, Watz weusi wengi wapo hivi [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 1961751
Alikuwa wa nchi gani ?mm mipira sijui sanahatimae [emoji1241][emoji1241][emoji1241]
Wewe ndiyo kama mimi sijui mambo ya kandanda sana ,[emoji2958]watupatie majibuKwani huyu alikuwa raia wa wapi mkuu.
Kumbe ni ***** [emoji2958]Huyu hapa, alafu huu muandiko ngoja niucheki ili nikijilizisha nipige block, mtu ana ID kama 100 humu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 1960774View attachment 1960775
Kwani wewe ukienda kuonga utumii maji kujisafisha mwili mzima ? Haaa kumbe nilisahau kibera hakuna maji hata ya kuoga wala choo kwa sababu kibera yenyewe ni chooDanganyika hamtumii tissue paper mantumia maji.
Si mlikua mnaringa apa venye nyinyi wasafi sababu eti mnatumia mkono kuosha kinyesi kama waarabu [emoji23][emoji23] na sisi Kenya eti tunatumia tissue ndo maana tunanuka