Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

ingependeza zaidi unapoponda kidogo uwe unatoa na pendekezo/ushauri wa kipi kifanyike
 
Kweli kabisa Corona ni kama malaria kali, hata mimi mwaka jana nilipoumwa niliwaza hivyo hivyo.
 
Hili ndilo tatizo lingine, yani hii nchi hakuna chama kiko serious zaidi ya CCM, mm ni mwana CCM wa kuzaliwa lkn nilipenda cku moja hii nchi iwe chini ya chama kipya ila ndio hivyo haiwezekani mana viongozi wote wa upinzani ni malaya.

Tatizo hata tukipiga chini ccm tunamuweka Nani pale? Hawa mafala kina lisu?
 

Imagine watu milioni mbili wana akili kama hizi wanaenda kupiga kura.
 
huwezijua labda ndege ya Rais ni ndogo kwa mama!
Wadau wa ndege wanasema mama ana komoa nchi kwa makusudi mzanzibar awezi kujali JMT hata siku moja sijui kama hii miaka 4 iliyo baki atamaliza
maana hadi kwenye majeshi ameanza kuchukiwa sana very very soon kunakitu kitatokea
 
Hahahahaaa huyu mzee pilika zake zootee na mabarakoa kila sehemu sijamuona kuunga mkono juhudi za chanjo [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Call him a killer ... lazima damu ya magu tuidai kwake
 
m naona ni athari za upinzani kuchukulia kilakitu negative malalamiko yasiokua na msingi raisi kutumia ndege ya shirika la serkali

embu chukulieni hili swala in a positive way raisi akiendelea kutumia ndege ya shirika baada ya 6 8 9 yrs atakua kalisaidiaje shirika?

mie naona poa tuu ka ViP waicostomize iwe ya raisi 1kwa1 tuu
 
Wadau wa ndege wanasema mama ana komoa nchi ni kusudi mzanzibar awezi kujali JMT hata siku moja sijui kama hii miaka 4 iliyo baki atamaliza
maana hadi kwenye majeshi ameanza kuchukiwa sana very very soon kunakitu kitatokea
kuhusu majeshi kumchukia mama n uongo! katoa promotion kwe majeshi yote 'niishie tu hapa!! ila assumption sio sawa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…