Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

wewe unafikiria Manispaa ya Kinondoni haijui hilo? Ila wanafanya makusudi ili wasingizie hawawezi kupatunza! Wapate sababu ya kupabinafsisha! Yatatokea makundi kupigia debe Manji apewe kwa kisingizio cha uwekezaji we ngoja!
na mm najua itakua hivyo sasa bora tumuombe hata daimond na wanamuziki wetu wajitolee kuitunza koko beach
 
na mm najua itakua hivyo sasa bora tumuombe hata daimond na wanamuziki wetu wajitolee kuitunza koko beach
Sasa hivi nchi ipo chini ya Wazanzibar hawana uchungu na nchi yetu wataiuza na wajenge kwao Zanzibar.

Ona sasa hivi akina AZAM wanachukua mali Tanganyika na wanajenga kwao Zanzibar.
 
sometime waislam wanakuwa wapumbaavu sana . cheki mkwele alivyokuwa anauza nchi
 
Waacheni mambo ya kupangiana cha kufanya kama mtu aridhiki na mwingine simnacha tu kutag ana..
 
evidence nimetukana mtu? endelea kujishaua! ila usini-quote kwenye upumbavu wa kujitungia!
 
ngoja niku-ignore kijakazi cha Gwajima!
Wewe ndio umeyataka haya. Nilikuambia sasa hivi unaanza kuhaha. Unadhani hatuwajui mnacho kifanya. Mlileta Kimeta ikulu mkamuua John Kijazi, mkamuua Magufuli, mkawaua wasaidizi wa Magufuli. Mkamuua Mkapa. Mnataka viongozi wenyenguvu wakristo muwamalize. Shame on you.
 
Kumbe mshikaji mdini namna hii? aisee hii sumu unayotema humu inaonyesha ulivyo zero brain!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…