Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Gor Mahia vs Simba Queens followers on Instagram

1792996404482.png


1792996418313.png
 
Tanzania is not better or more talented than Kenya in Football, you just have a more better organization of your game. Kudos to you !…
Unakuja halafu unaondoka....unakuja hiviii halafu unapotea. If you know what I mean. 😀😀😀😀
 
Pesa ziko kwenye taasisi walikoyengq Bajeti,zingine tayari zingine Bado ,kwani wewe hujaona TanRoads wakisambaza vifaa vya uploaji wa mda na madaraja ya mda kama pipe culverts,gabion box,madaraka ya chuma nk?

Kila taasisi kulingana na aina yake ya shughuli.
uliziona wewe 😆😆😆 wakat unaambiwa tuko katikati ya elnino na tunakwenda mwisho wa elnino, aisee hata niwe chawa vipi ziwezi kua na akili za kiwendawazimu za kubadili uongo kua ukweli

RIP 730b kwenye nchi maskini kama hii ambayo kiuhalisia ilitakiwa iwe mbele ya singapore
 
Back
Top Bottom