Mac Bully 001
JF-Expert Member
- Jun 26, 2012
- 6,539
- 12,945
Kiswahili kitukuzwe! 🤣 🤣 🤣 Jamaa mnatiana tyuu? 🙆🏾♂️😬😂Lugha ya wakenya ni ipi!?
Kiswahili kitukuzwe! 🤣 🤣 🤣 Jamaa mnatiana tyuu? 🙆🏾♂️😬😂Lugha ya wakenya ni ipi!?
Hujajibu swali. Au hujala!!? 🤣 🤣🤣Kwhyo unataka kusema wasukuma nao kiswahili ni lugha yao[emoji1787][emoji1787]
Unadinywa weweDanganyika bado ni LDC na mrebase economy 2019 [emoji23][emoji23][emoji23] na Danganyika Hanna sgr
Sent from my TECNO K8 using JamiiForums mobile app
atoe wapi choo wakati anakunya n'nje kwenye mifuko ya lambo[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Weka choo yako hapa [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Susan kwani unatombwa? Najua wewe ni kahaba huko fishing village dar is a slum
Unakumbuka mlisema hatuwez jenga SGR? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mkafika mbali zaidi kua hatuwez kutoka ldc nk. ..FYI tutaendelea kuwa hakikishia kua ninyi si lolote
Ndio upumbavu wenu wakenya. Kujifanya wazungu. Lugha gani unaijua vizuri nikueleze vyema!?
We Unaendesha gani?Bongo 🙌🙌🙌🙌🙌
View attachment 1823406
Mna gani la kucheka? Me sijawai ona sgr ya tanzania wacha iishe ifanye kwanza ndo muongee kuongelea kitu ambacho haijaisha haisaidii[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Wanasemaga anayecheka wa mwisho cheko lake ndio lina sauti sana? [emoji23]
Mbona tanzania choo nyingi ni shimo kwa udongo 🤔Hehehehee, toilet tu imewastua hivi, mna maisha magumu sn nyie kunguni [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
[emoji3516][emoji3516][emoji3516][emoji3516]fanya km unapepesa macho kwanza[emoji1787][emoji1787]usiponengua leo sijuKwanza unaposema wakenya wajua unamaanisha nini au na wewe unasema tu ndio uonekane unajua
Hujajibu swali. Au hujala!!? [emoji1787] [emoji1787][emoji1787]
Eti huo kule kwao ni ubunifu[emoji1787][emoji1787]Kiswahili kitukuzwe! [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] Jamaa mnatiana tyuu? [emoji2305][emoji51][emoji23]
View attachment 1823512
Zitaje.Hhakuna kujifanya kitu. Personally I can speak seven diffrent languages 3 being international mtu kujua lugha ya kumuwezesha kuongea na the rest of the world haithuru. Sasa nikue tu lugha ya mama nikisafiri itali nitaongea aje???? Nro aliitle bit of common sense
Unapo edit kitu edit vizuri. Au unataka tukuumbue!? 🤣 🤣🤣 Ndio umeijua Photoshop leo!?Kiswahili kitukuzwe! 🤣 🤣 🤣 Jamaa mnatiana tyuu? 🙆🏾♂️😬😂
View attachment 1823512
Kwa upendo kabisa nikuulize ndugu hivi Magufuli alikutendea nini wakati wa uhai wake?mbona hua unachuki nae kiasi hiki?kiukweli hapa wako wengi ambao pengine kwa namna moja ama nyingine hawakumkubali jamaa lakini si kwa chuki za namna hii.MaguFOOLi alitaka kuua upinzani. Aendelee kuteketea jehanamu. View attachment 1823519
Sent from my TECNO K8 using JamiiForums mobile app
We kweli Una matatizo sio bure🙂Danganyikas are ugly and stupid. What a terrible combination. View attachment 1823223
Inasikitisha Sana! humu ndani tunataniana kwa kila Hali Ila huyu jamaa anavuka mipaka sio kwa JF tuu Bali tamaduni zetu kumsema alie tangulia mbele ya Haki vibaya unakosea Sana jirani hakuna alie mkamilifu in this world 😔😔😔😔Kwa upendo kabisa nikuulize ndugu hivi Magufuli alikutendea nini wakati wa uhai wake?mbona hua unachuki nae kiasi hiki?kiukweli hapa wako wengi ambao pengine kwa namna moja ama nyingine hawakumkubali jamaa lakini si kwa chuki za namna hii.
Duuuh ndugu umejawa chuki hadi kwa mfuu be humble sote tutakufa wema na waovu wote hufaa.
Mungu akuponyeshe majeraha kama kuna mahali uliumizwa aisee si kwa uchunguu huu,Jitahidi sasa wewe uwe mwema kuliko yeye usiwe na kisasi nae ili ujitofautishe na matendo ya hayati Magufuli.
Sent from my SM-G9250 using JamiiForums mobile app