Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Wakunya wengine uwa wanatubu kule yt

 
WANAKUNYA SANA HAWA JAMAA KAMA JINA LAO LILIVYO WAKUNYA KUNYA!!!
Kunya ni natural thing jomba, je unajua wasio kunya ni mangese huwa, sababu mavi yalishashindiliwa ndani huko na waume zao, hayawezi toka ndo maana hamnyi? Wacha tuendelee na cycle ya mwili kama kawaida!
 
Hta wewe ukija nai utakomea downtown[emoji1787][emoji1787]si nyie maisha yenu ya kiubwete ubwete basi utakomea hko alafu urudi dar ukajisifie km ukifika nairobi
Na huyu mkunya mwenzenu uwa anaishia downtown kwenye mauchafu,nrb yote ni chafu,wakunya sio wastaarabu linapokuja suala usafi

 
Just let him be. He's used to shanty life in Dar so he's coming to sample the same in Nairobi coz that's what he's used to. Don't you see how much they rant here every time we post well organized neighborhoods in Nairobi? Jamaa ameajariwa kuendasha gari ya UN but can't afford a decent life/experience outside Nairobi slum areas. Am sure he's even renting a room in of those river road guest houses coz that's probably what he can afford
 
Kweli nipo kariadudu Maisha yanaenda kama kawa🙂cheki post zangu za mwanzoni utaelewa nina Mishe ghan huku Kenya sina ufahari wa kudanganya Nina post Hali halisi kama ilivyo kwenye ground 🙂na kingine tunalinganisha maisha ya mtu wa kawaida Kenya na bongo 🙂 issue ya posho sasa hapo unazingua🙂picha za runda posting nyie🙂
 
Unalinganisha maskini wa kwwnye slums mzee hayo ni maisha ya kawaida ya wapi[emoji1787][emoji1787]
 
Na huyu mkunya mwenzenu uwa anaishia downtown kwenye mauchafu,nrb yote ni chafu,wakunya sio wastaarabu linapokuja suala usafi

View attachment 1802908
Bwahaha!!mukomboleeni mwenzenu hoteli nzuri jamani hawezani na nairobi hyo mzee wa uswazi middle class..
Huna uwezo unakuja unajikuta slum areas alafu eti unalialia hapa[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mpeni pole mwenzenu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…