Hatukuchukii dogo, πππ unajiaibisha tu na kujiletea dharauπππππ., kuna kipindi ulijidai msomi lakini hizi fikra zako ni very pedestrian ππππ., unatia huruma sanaπ., Ndio maana umejianika as semi illiterate., πππππ., yaani kilaza kwa hizi fikra zako, hakuna wa kukuchukia bro., ni reasoning yako inachekesha kweli,πππ yaani uko ovyo ata kama unajaribu kutetea Tz, hautoshi kamwe, unatia aibu tu kwa mtu mwenye ana masomo ya chuo kikuu from Russia ππππππ.,Hata mm naona bi dada π€£π€£π€£π€£ ukibanwa kwenye facts munaanza kunichukia
Unamaanishaje ukisema 'individual'je mbali na estate unaweza jaribu kupost individual houses kama hizi...?,,
tunahitaji utuonyeshe tuweze kuziona kea huko nairobi ikojeView attachment 1796235
π€£π€£π€£π€£πππ mm sitoi porojo natoa facts ukikasirika haya ukifurahi pia sawa lakini huu ndio ukweli na hakuna mtu atapinga. Mwengine anasifia kuona forest wakat anajua ni plot za watu π€£π€£π€£π€£Hatukuchukii dogo, πππ unajiaibisha tu na kujiletea dharauπππππ., kuna kipindi ulijidai msomi lakini hizi fikra zako ni very pedestrian ππππ., unatia huruma sanaπ., Ndio maana umejianika as semi illiterate., πππππ., yaani kilaza kwa hizi fikra zako, hakuna wa kukuchukia bro., ni reasoning yako inachekesha kweli,πππ yaani uko ovyo ata kama unajaribu kutetea Tz, hautoshi kamwe, unatia aibu tu kwa mtu mwenye ana masomo chuo kikuu from Russia ππππππ.,
U see wanaojenga estates ni wale wale kama sio politicians basi ni mtu wa juu wa serekali either yuko jv ama alone π€£π€£π Nicxie
View attachment 1796241
Na akijenga ni vibaya? Anajenga ili auze au akodi apate hela maradufu. Hiyo ndo inaitwa biashara. Hivi nikuulize huko Tz, wengi wenyu mmejenga estates unazoziongelea kukaa wenyewe, ama? π π πU see wanaojenga estates ni wale wale kama sio politicians basi ni mtu wa juu wa serekali either yuko jv ama alone π€£π€£π Nicxie
View attachment 1796241
Umenikumbusha kuna video Fulani alitupia hapa ndani akifoka sana. Jamaa alikuwa anarap kwa hasira sana at the top of his voice! He's so full of hate and to some extent he's suffering from bipolar just like you put it. You can't be toxic 24 hours a day and forcing people to subscribe to your skewed reasoning all the time! To him, this thread is about life and death!Mostly they are driven by hate, jealousy and ignorance, wamelishwa propaganda kuhusu Kenya wakiona evidence wanapinga tu without any substance kwa ajili it does not agree with their skewed reasoning and corrupted mind., especially ichoboy01, jama ako na schizophrenia and he is likely suffering from bipolar, read his reasoning and argument, nimeanza kumuelewa huyu, he can't accept Tz is way below Kenya in many fronts., screaming facts atapinga so long as they don't agree with his skewed mindset, anashikwa na hamaki, signs of bipolar π and blind patriotism tu. Most Tanzanians ata kwa YouTube ni haters, they must have been hoodwinked by their politicians and clueless leaders.
School dropout katika ubora wakeπππU see wanaojenga estates ni wale wale kama sio politicians basi ni mtu wa juu wa serekali either yuko jv ama alone π€£π€£π Nicxie
View attachment 1796241
Akiekeza mtu either wa nje au ndani kazi yenu nyinyi munaojiita middle class ni kwenda ku rent π€£π€£π€£ alaf munakuja panua pua zenu hapaNilichogundua ni kwamba hamjui maana ya neno estate. Ondoa huo uchafu hapo juu inanipa kichefuchefu π π π
View attachment 1796236
Tunaelewa ardhi yote ya Tz, ni ya serikali! π€£ π€£ π€£ Poleni bhana!π€£π€£π€£π€£πππ mm sitoi porojo natoa facts ukikasirika haya ukifurahi pia sawa lakini huu ndio ukweli na hakuna mtu atapinga. Mwengine anasifia kuona forest wakat anajua ni plot za watu π€£π€£π€£π€£
Reread what u have postedβοΈβοΈ uoneππππ., si unaona hizi fikra?πππ yaani tu Bora u replyππππ, huwezi shirikisha ubongo, yaani hauna logic and critical thinking abilitiesπππ, ubishi wa vijiweni tuπππ.,Ukisema ujamaa kwanza hate unaiweka pembeni kabisa maana ya ujamaa maana yake ni kuishi maisha ya pamoja kusaidiana kwa pamoja ndio maana ya ujamaa, chuki inaanza kwenye kupishana kwa vipato na hate iko kenya kwasababu majority ni maskini alaf wachache ndio wameshika mpini
na mlivo wajinga hua munapenda kusifiwa kwa vitu hamuna ili muonekane muko mbali kumbe mambo kwa ground ni ushuzi wa popo bawa πππ
Mm nikisema hapa munanichukia kwasababu natoa siri zenu wengi walikua hawajui na mbaya zaidi chuki zenu zitanisaidia nn ??π€£
Hakuna usawa bro ndio maana tukiwaambia muna maisha yakuzimu mujue ni kweli mkiambiwa kibera ina 2.5m people watu wanaishi maisha ya kinguruwe musikasirikeNa akijenga ni vibaya? Anajenga ili auze au akodi apate hela maradufu. Hiyo ndo inaitwa biashara. Hivi nikuulize huko Tz, wengi wenyu mmejenga estates unazoziongelea kukaa wenyewe, ama? π π π
Huku si ndo wale jamaa wamepewa licence kuanzisha kampuni ya simu?Na hichi ndio marekani alichokua anakutafuta ππππ
Kwamba hujui maana ya ujamaa π€£π€£ hakuna ukabila kama nyinyi munachukiana kwa makabila nyinyi kwa nyinyi na je mtu wa nje yenu mutampenda ??ππππReread what u have postedβοΈβοΈ uoneππππ., si unaona hizi fikra?πππ yaani tu Bora u replyππππ, huwezi shirikisha ubongo, yaani hauna logic and critical thinking abilitiesπππ, ubishi wa vijiweni tuπππ.,
I give upπππππ
ππππππππππMm au wewe π€£π€£π€£ asante kw tusi ila usikasirike
Ni accident ya kawaida inaeza tokea kokote
Haya badilisha id nyingine sasa uje kivingine π€£π€£π€£π€£π€£π€£ππππππππππ
I was waiting for this big time! sio Air Tanzania inaenda na SGR inakamilika halafu hatuna banking services za Banks kutoka Tanzania huku over 55% of Eastern DRC's cargo inapita Dar port!
I always say that ujamaa ulilemaza hawa watu big time. Yani they believe that mtu hawezi akajituma aboreshe maisha yake kivyake. Yani wenzako wakiwa maskini, wewe pia utakuwa tu moja wao coz huwezijituma. Wao wanashangaa kuona such big real estates being owned by individuals jambo ambalo ujamaa haikuruhusu. Charles Njinjo is a renowned businessman. Sasa akijituma aongeze angalau shilingi mia kwenye kapu lake kuna shida gani? Why must somebody take offence for his reaches wakati hakuzuia mtu yeyote kujituma na kujiendeleza?Na akijenga ni vibaya? Anajenga ili auze au akodi apate hela maradufu. Hiyo ndo inaitwa biashara. Hivi nikuulize huko Tz, wengi wenyu mmejenga estates unazoziongelea kukaa wenyewe, ama? π π π
Usiforce tufanane ndugu. Sisi mfumo wa gated communities tumeuzoea. Kama hiyo ndio mnaita estates pole kwenu