Wazee wa bakuli mpo[emoji23][emoji23]Mkuu, Hii ilibidi iwe hivi Kulingana na masharti ya ile pesa kutoka WB.
Mama hakuwa na namna hata JPM angekuwepo angebana tu ila mwisho wa siku angeachia kiaina kama ilivyofanyika sasa...soma hiyo thread utaona namna itakavyo kuwa.
Waki cancel kwenu watakua mabeberu lkn[emoji23]Kwanin wacancel contract kuna shida gani ww hujiulizi maswali ukapata jawabu [emoji1787][emoji1787][emoji1787] ukiambiwa nchi imeoza kwann unakasirika
Kenya wamamiliki hub ya slum a.k.a ultra outdated slumNgoja nikwambie kitu bro hawa watu huwa wanaona tumepiga sana bao kutokua na slum sasa hua wanajiuliza kwann slum hakuna tanzania [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] sasa wanajaribu kuforce ili walau tufanane wasionekane wao wamepotea sasa wanalazmisha tupotee wote ili tusipate kuwabeza [emoji1787][emoji1787][emoji1787] sasa chakushangaza hata nyani alieko australia anajua hiiii[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
View attachment 1783670
Mbona basi mnataka kushindana nasi[emoji23][emoji23]Kenya wamamiliki hub ya slum a.k.a ultra outdated slum
We unaijua mitandaoni sio historia yake[emoji23][emoji23]Nimekwambia ww joho humjui na historia yake huijui kaa kimya tu mzee [emoji3][emoji3][emoji3]
Nyani kweli haoni kundule nyie mnapewa hadi chakula na mwarabu halafu unapiga kelele hapaWazee wa bakuli mpo[emoji23][emoji23]
Maskini nyie, siku zote tumeambiwa wasaidieni maskini na nwenye uwezo mkopeshe ila km hana uwezo heri umpe bure...
Km hauna ukipewa balaa ni lile la kukamatiwa assets wengine wakiwaonea huruma na kuwafutia madeni kabisaView attachment 1783775
Kuna barabara tangia mkoloni zipo itakuja hyo 30yrs[emoji23][emoji23]Zaidi ya robo karne [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mchina amewakamata pabaya unafkiri hio miundombinu after 30 yrs itakua kwenyw hali gani just take a dream
Vyakula mbona kawaida tu[emoji23][emoji23]Nyani kweli haoni kundule nyie mnapewa hadi chakula na mwarabu halafu unapiga kelele hapa
Uhehehe kuna haja gani ya kucancel kuna shida gani nyuma ya pazia au corruption imezidi mipaka 🤣🤣🤣🤣Waki cancel kwenu watakua mabeberu lkn[emoji23]
🤣🤣🤣🤣🤣🤣 yani jana ina nafuu san kuliko kesho yaoKenya wamamiliki hub ya slum a.k.a ultra outdated slum
Mm sifatilii mwanasiasa na hua sina muda ya kuskiza wanasiasa 🤣🤣🤣🤣We unaijua mitandaoni sio historia yake[emoji23][emoji23]
Asante sana kw kuwafuatilia wanasiasa wa kenya..
Kuna choo mmejengewa tena mkaandikiwa muache kukata gogo vichakani. Ile picha hipo humu sina mda wa kuitafutaVyakula mbona kawaida tu[emoji23][emoji23]
Lkn hitoskia siku eti sisi tunajengewa flyover km donation
Tanzania ni somalia iliyochangamka[emoji23][emoji23]
And still is thee Nation is poor than Kenya👎Kenya is only a country, Tanzania is both a country and a Nation.
Umafkiri watu wa zamani ni kama wasasa huoni mfano wa gari la zamani na leo 🤣🤣 siku hzi mtu anatengeneza gari liharibike ununue spear afanye biashara na bahat mbaya sasa mumempata bingwa wakufanya mchezo low quality 😂😂😂 sijui utasema nnKuna barabara tangia mkoloni zipo itakuja hyo 30yrs[emoji23][emoji23]
Hata wajukuu hapo watakuja ku enjoy, kumbe tatizo lako 30ys..usijali omba uwepo duniani mpka hyo 30 iishe basi
Sisi wanaleta wenyewe nyie munaletea kwa huruma watu wanakufa na njaa sasa huruma ndio inawafanya walete chakula na mbaya zaidi ni nchi zenye jangwa 🤣🤣🤣Vyakula mbona kawaida tu[emoji23][emoji23]
Lkn hitoskia siku eti sisi tunajengewa flyover km donation
Tanzania ni somalia iliyochangamka[emoji23][emoji23]
Na Tunawavisha😛Bila sisi mtavaa ngozi za Ngombe,We are your Customers and Customer is always the Boss🇰🇪Cheza nasi muangamie😎🔥🔥tunawalisha[emoji23][emoji23]
Tunawajengea mwanza airport, msijali vifaa vyetu ni bora zaiditunawalisha[emoji23][emoji23]
Munamvisha nani nyinyi 🤣🤣 hebu tuanzie hapoNa Tunawavisha😛Bila sisi mtavaa ngozi za Ngombe,We are your Customers and Customer is always the Boss🇰🇪Cheza nasi muangamie😎🔥🔥