Battle: Dar es Salaam vs Nairobi


Kinachofanyika ni kumchafua Magufuli as though yeye ndio alitunga sheria ya mtoto wa kike aliyeshika minba asirudi shuleni. Wakipitisha hili, media za west zitaishikia sana bango na kumchafua vyema Magufuli kua ni dikteta na mama ndio mtu sahihi huku akiachia nchi kwa wapigaji wa ndani na wakigeni.
 
Masikini wa mamayake😂😂😂😂., loss of contract worth 70B or loss of 70B? Si wamarekani watapea mwingine hiyo contract., 🤣😂😂.,
Kwanin wacancel contract kuna shida gani ww hujiulizi maswali ukapata jawabu 🤣🤣🤣 ukiambiwa nchi imeoza kwann unakasirika
 
Mkuu, Hii ilibidi iwe hivi Kulingana na masharti ya ile pesa kutoka WB.
Mama hakuwa na namna hata JPM angekuwepo angebana tu ila mwisho wa siku angeachia kiaina kama ilivyofanyika sasa...soma hiyo thread utaona namna itakavyo kuwa.
 
Naomba utafute sehemu upate soda baridi uwaambie bili juu yangu 🤣🤣🤣🤣
 
Bwahaha[emoji23][emoji23]sina time na hekaya zako mwarabu, nenda kahangaike na kujua kwenu kwanza ndio uje uhangaikie ya watu
Najua huwezi gusa kwenye history manake unajua lazma nikunyuke 🤣🤣🤣🤣
 
Hapo sasa mzungu ndipo anapoonekana anaakili ya miaka 300 mbele 🤣🤣🤣🤣
 
Ngoja nikwambie kitu bro hawa watu huwa wanaona tumepiga sana bao kutokua na slum sasa hua wanajiuliza kwann slum hakuna tanzania 🤣🤣🤣🤣 sasa wanajaribu kuforce ili walau tufanane wasionekane wao wamepotea sasa wanalazmisha tupotee wote ili tusipate kuwabeza 🤣🤣🤣 sasa chakushangaza hata nyani alieko australia anajua hiiii👇👇👇👇👇
 
Hii itakua sabotage nahisi,sidhani kama nchi zote zinadaiwa uwa zinakamatiwa ndege zao kinamna hii!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…