Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Ni mkopo gani ulikopwa na kwa mradi gani naomba ufafanue mkulima wa parachichi [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mkuu, hiyo digidigi imepotea jukwaa. Ina-belong kule jukwaa la siasa sasa imepotea njia [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Mbona kauli zenu haziendani[emoji23][emoji23]
Mwenzako kasema tofauti kabisa na wewe
 
"...started an ambitious plan ......". Hapa tunazungumzia vitu ambavyo viko hai na si vitu vilivyoko ndotoni. Umeelewa?
 
Aiseee, umenifurahisha sana. Ujue maisha tunayoigiza humu mitandaoni yako tofauti sana na kwenye uhalisia. We must protect our society from social invasion.
Absolutely, unajua huwez ona uzito wa jambo mpaka likufike hakuna aibu kama mtoto wa kike kurudi na mimba nyumbani ni aibu iliopita mipaka
 
Huyo ameshaweka silaha chini mkuu, nilikuwa namkubali sana ila vitu vidogo vidogo vimemtoa kwenye reli and now anaenda kuwa against us, so mwache afanye anavyoweza ila cc mwendo ni ule ule.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn moreโ€ฆ