Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Mimi ninafuatilia huu mjadala bila kujiumiza kichwa changu, wacha tu kila mtu atapike kile anachokitaka, kipindi hiki ni kipindi cha mihemuko, utapata shida sana kueleweka kwa sasa.

Sent from my TECNO-L8 using JamiiForums mobile app
 
You STFU! There is no “we” in this. “We shOulDn’T beLiEvE aNyBoDy” and you go on to defend your biased beliefs! What an idiot!

From the beginning I said that I always supported magufuli’s efforts, however, there were things that he did that I never supported. I have the freedom to express my views even if they do not align with yours! So save your breath and keep your shallow thoughts to yourself!

Unasema kuwa ununuzi wa ndege shirika jipya tutegemee losses right? Magufuli aliwahi kusema ATCL inatengeneza losses? As a matter of fact, he once tweeted that ATCL made billions in profits! There was never honesty and transparency!

Also, I never started the topic about Mbezi Louis bus terminal. It was brought up by someone I was arguing with and since I do not like to participate in arguments that involve topics I’m not familiar with, I decided to tell him to ask someone else.
 
Tunahitaji strong institutions kwa sasa.Alafu kosa kubwa alilofanya ni kutuficha kua japo anaweka juhudi bado kuna mianya ya upotevu angekua ametuzoesha habari hizi hakuna ambae angemshangaa muda huu. ..tuliaminishwa mambo ni safi sasa ndio maana tunashindwa kuelewa
 
Kuna sehemu nimeandika Magufuli alikuwa fisadi? Taasisi za serikali ndizo nilizokuwa nazungumzia. Kwenye ufisadi there is no such thing as one person! Watu wengi wanakuwa involved, hence, it’s wrong to think that one person in power was responsible for everything.
 
Nimeelewa ulichoandika. Mimi sikuwa mfatiliaji mkubwa sana wa habari za serikali hapo nyuma. Hivi wakati wa Magufuli kulikuwa na CAG report yoyote? Nahitaji kufahamu ili nisome hizo report nione ni Kwanini Rais Hassan Afanye ubatili wa report za CAG kujitengenezea reputation bora huku akiivunja ile ya Magufuli.
 
Brother, acha UONGO! Naomba unionyeshe ushahidi kuwa niliandika sehemu kwamba Stendi inaleta foleni.
 
Sawa. Time will tell. Tukae tuone kama hizi theories zako zitakuwa proved right. And you never answered my question about your sources.
 
Sasa ww mlitaka tufanye nini?
 
Mimi kuna watu siwaelewi kabisa. Siko biased whatsoever lakini kila mtu anayepingana na hoja zangu yupo biased. Nina appreciate na kuzitambua juhudi za Magufuli na ninajitahidi kulisema Hilo kwenye karibu kila post yangu. Lakini hakuna mwanadamu MKAMILIFU! Nitafutieni mkimpata mniletee! Hata wakati wa Kikwete kulikuwa kuna figisufigisu nyingi hasa za ufisadi lakini hayupo mtu humu wa kuniambia kuwa utawala wa kikwete haukuwa na mazuri yake. Watanzania wengi tupo kama ng’ombe wanaoelekea machinjoni! Doomed! Vichwa vyetu viko chini na akili zetu zimezorota kwasababu tunaangalia mema tu ya viongozi wetu na kutosheka as if hakuna room ya improvement! Nilichogundua ni kuwa mtu yeyote atakayemkosoa Magufuli Kwa jambo lolote anaonekana msaliti, mpinzani au hata supporter wa wanaharakati kama Kigogo lakini si kweli. Wengine hatuko short sighted! Tunaona Uzuri wa kiongozi lakini pia tunaona kama kuna tatizo Fulani linalotakiwa Kutatuliwa kwenye uongozi wake!
 
If people have different views and opinion in Tanzania you call it division, when it happens in Kenya you call it freedom of expression and free society, hovyo kabisa wewe.

Sent from my TECNO-L8 using JamiiForums mobile app
And where did a call it freedom of expression in Kenya? Whatever I said is a universal fact. Its not always me Vs you.....calm your titties!!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…