Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

wirlee

Member
Dec 6, 2020
29
75
Issue ya SGR lot ya Dar - Moro inahitaji busara ya hali ya juu. Kwa vyovyote vile huenda mkandarasi keshatumia gharama zaidi ya alizitarajia au anakwepa kuvuka ukomo wa gharama. Acha tuitumie kama learning point. Binafsi sitashangaa kama akipewa lot 3 baada ya kukamilisha lot 1.
nachelea kusema i can identify a smart person when i see one mdogoangu anafanya uchumi mlimani natamani aje awe na alaytical mind kama hii yako, kongole kwako kaka
 

komora096

JF-Expert Member
Sep 26, 2018
15,838
2,000
Ubabe upi kwa mfano, nani kakataa km ugonjwa haupo? Mwanzoni tuliumaliza ila umerudi tena cz hatuwezi kuacha kufanya mambo ya kiuchumi eti kwasabu ya corona, hatuwezi kuacha kupokea watalii na wageni wanaotuletea millions of dollars eti kwasabu ya corona, so in that way ugonjwa umerudi ila kwa sasa umerudi kwa adabu cz no one cares about it, upo na watu hatuvai barakoa na tutaumaliza mapema kuliko kipindi unaingia, hv ninavyokuambia umeshaanza kupotea.
Akili zako tena zipo kweli, always in denial
 

komora096

JF-Expert Member
Sep 26, 2018
15,838
2,000
Huwezi kuona shida ya educational system ya kenya cz huwezi kuona msitu ukiwa ndani yake lazima utoke nje, na kiongozi mfano wa Nyerere hamuwezi kumpata cz wako wachache labda mngempa PLO Lumumba cz ndio waafrika wachache waliobaki wenye elements za kina Nyerere km Magufuli, lkn huyo Lumumba msingeweza kumpa hata kama angegombea kwasabu ni mjaluo.
Mpeni assad kiti manake ni jamaa wa kutetea ukwel na wala haogopi
 

The best 007

JF-Expert Member
Oct 6, 2019
13,396
2,000
Mpeni assad kiti manake ni jamaa wa kutetea ukwel na wala haogopi
Hehehehee we kwa kulopoka hujambo, ss Assad na siasa wapi na wapi, mm nme suggest mumpe PLO kwasababu nyie hamjapata bado kiongozi mwenye uzalendo na Kenya na hata hawa wapuuzi wanaotajwa tajwa kumlithi Uhunye pia hamna kitu.
 

Naton Jr

JF-Expert Member
Oct 5, 2016
6,334
2,000
kuna watu huwa wanauliza majority ya wakazi wa dsm wanaishi wapi!!!!
dsm ni jiji ambalo halina matabaka. popote unaishi tu. wajionee hizo nyumba za kawaida kabisa. amabazo nimejaa kila sehemu dsm.
Niliwaambiaga toka hii thread imekua ni 30% tu ya eneo la Dar ndio lineoneshwa humu, Dar ni kubwa sana, nafikiri sasa wameanza kuona wenyewe

Kuna wapumbavu Huku walikua wanasema Dar hakuna miti kabisa na wengine walikua wanaona road reserves barabara ya mbezi wakasema huko ni kijijini

Niliwaambia nyumba zilizojengwa humo ndani ya huo msitu hata zile posh estates zao za runda na west hazioni ndani,

Asante sana kwa hii video sababu kwa ukubwa tu wa hiki kipande cha mbezi na nyumba za kibabe zilizopo hata jumla za estate zao zote posh Nairobi nzima wakizikusanya hazioni ndani kwa mbezi tu
 

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
20,379
2,000
Niliwaambiaga toka hii thread imekua ni 30% tu ya eneo la Dar ndio lineoneshwa humu, Dar ni kubwa sana, nafikiri sasa wameanza kuona wenyewe

Kuna wapumbavu Huku walikua wanasema Dar hakuna miti kabisa na wengine walikua wanaona road reserves barabara ya mbezi wakasema huko ni kijijini

Niliwaambia nyumba zilizojengwa humo ndani ya huo msitu hata zile posh estates zao za runda na west hazioni ndani,

Asante sana kwa hii video sababu kwa ukubwa tu wa hiki kipande cha mbezi na nyumba za kibabe zilizopo hata jumla za estate zao zote posh Nairobi nzima wakizikusanya hazioni ndani kwa mbezi tu
bahati mbaya nimegundua kundi kubwa la tunaobishana nao humu, ni wale wakenya ambao hakuna kitu wanachojua nje ya nairobi.

dar kuna sehemu ukiziacha miaka 2 tu ukija unapotea.
 

Naton Jr

JF-Expert Member
Oct 5, 2016
6,334
2,000
bahati mbaya nimegundua kundi kubwa la tunaobishana nao humu, ni wale wakenya ambao hakuna kitu wanachojua nje ya nairobi.

dar kuna sehemu ukiziacha miaka 2 tu ukija unapotea.
Sijaiona Goba bado humu Mbweni na yenyewe sijaiona, yapo maeneo yakiwekwa humu hawa slum dwellers watapinga kwamba sio Tanzania

Mfano hii slum dweller akiiona atasema hapa ni Dar, kumbe ni Mbweni ya Zanzibar

01ZMBW-IM0201-mbweni-ruins-hotel-1475.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom