Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Lusematic

JF-Expert Member
Feb 2, 2017
7,693
2,000
Tanzania tangu ianzishwe haijawahi kumpigia magoti yeyote.
Tulishawahi kufanyiwa sanctions na hatukumwabudu yeyote.

Tutashirikiana na yule anayeheshimu utu wa mwafrika.
maandiko yanasema taifa dogo litakuja kupiga taifa kubwa.....
mbali na israel kuna taifa ambalo kama halipo ivi ila ni taifa lisilo na makando kando ndani ya huu ukanda.....nachosema watakiona kizazi kijacho nikiwemo mimi......
 

Naton Jr

JF-Expert Member
Oct 5, 2016
5,069
2,000
Tanzania bigger economy

Polish_20201122_054013465.png
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom