Kwani unafkiri ni moja nimekwambia pitia hapa kuna kampuni inaitwa songoro marine mzeee π π ππππHii meli nimeifuatilia kwa ukaribu kwenye youtube sasa huwezi kunidanganya. Tangu makontena ziwasili TZ na vyuma vilivyokatwa kuanza kuunganishwa. Nimekuwa nikitazama.
Aliekwambia wachina wanajenga nani ndivo munavojidanganya nyinyiπππ
So kwann waachie kama kweli tunadaiwa acheni ujinga kila nchi inasheria zake hapaSA haikuwa inataka uhasama baina yake na TZ. Ila kesi bado haijaisha
Ingia hapa ujionee songoro marine mambo wanayofanya nchi hiiiπππππNyie mnaassemble meli. Hamtengenezi meli
Aliekwambia wachina wanajenga nani ndivo munavojidanganya nyinyiπππ
Basi kama kesi imeisha mbona ATCL imeshindwa kuenda SA? Mbona umeshindwa kujibu hili swali?So kwann waachie kama kweli tunadaiwa acheni ujinga kila nchi inasheria zake hapa
Nijibu nn wakat mm sio miongoni mwa kamati ya shirika wao wanamambo yao na kuna ndege 3 zinaingia 2020/2021. Alaf kuna 5 zingine zishaagizwa kaa mkao wa kulaBasi kama kesi imeisha mbona ATCL imeshindwa kuenda SA? Mbona umeshindwa kujibu hili swali?
We si ulisema km hko kwenu hakuna mradi wa ppp[emoji1787][emoji1787]Tunalipa 2000tsh for a car sawa na 180ksh wakat mchina kawaekea kabisa ushuru wa 600ksh safarii hii mutakunya [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] kwa miaka 30
Ile ilikua wakenya wenywe ndio wanajiropokea mitandaoni, nayo nkm hii 600 yako..serekali itakuja kuwaumbua..600ksh hahahah nani ana hio pesa ya kulipa wakat treni 100 wakenya wamelia
Umekuja kutetea ujinga wa mwenzako sio, manake ilikua anaongea pumba na akakataa km hko hakuna mradi wa ppp na wakati kigamboni watu kumbe wanalipa toll feeAu nyie Mkisikia PPP mpaka pesa ingine iwe ya mchina!?
Ona huyu, man! Mwanaume hafai kuwaza chipo banaTatizo lako na wewe unapenda ligi.. mimi mashindano sijui.. Mie naburudika tu humu maana hii haziongezi kipato wala kuboresha afya.. π
Sasa wewe uko argument mode always... Hahahaha.
We njoo tule chips... Tuu.. mie kwenye ubishi mvivu ndugu yangu.
Umeumia sio[emoji1787][emoji1787]Hii mizigo Kama mi tata bus flan hivi ambayo wameifanyia manuva kwa ndani[emoji28]
Kwn unafikiria hatuwezi tengeneza zile bodyNyie ndo mlikuwa mna-claim tumenunua mabasi yetu ya BRT kwenu sio? ππ[emoji115]
Hii project ni ppp?
Kwhyo hzo zilizoagizwa zikija ndio mtatinga SA sioNijibu nn wakat mm sio miongoni mwa kamati ya shirika wao wanamambo yao na kuna ndege 3 zinaingia 2020/2021. Alaf kuna 5 zingine zishaagizwa kaa mkao wa kula
Nssf si ni pesa zetu wenyewe? Au nssf ni ya China?[emoji115][emoji115][emoji115][emoji115][emoji115]Kigamboni mnalipa toll fee ya nn km nynyi mnagharamikia miradi kw pesa zenu ili wananchi wafaidi
Let them watch this one too,Kenya is like Europe I swearFrom a Ghanaian, Infrastructurewise, Nairobi is on another level
Tanzanians, watch this video and learn how to keep a city green
Nikubali nn wakat ni nssf na serekali zote mali ya serekali au hujui hilo sasa kwenu ni mchina miaka 30ππππWe si ulisema km hko kwenu hakuna mradi wa ppp[emoji1787][emoji1787]
Naona sai ndio umekubali tena kinyonge
πππππππIle ilikua wakenya wenywe ndio wanajiropokea mitandaoni, nayo nkm hii 600 yako..serekali itakuja kuwaumbua..
Alafu per KM nyie ndio mnatoza pesa nyingi
Zimeagizwa ili kuongeza route africa na duniani kumbuka kq inamiliki ndege tatu chakavu pamoja na loss usisahau weka akilini πππππKwhyo hzo zilizoagizwa zikija ndio mtatinga SA sio