Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Mkuu hili ni jibu la mwaka, nilitaka nimjibu lkn kwa jibu hili kwakweli mm sitoshi [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Guys. Nimerudi sasa humu.
Tangu tuanze kupambana na hawa jamaa. Naona sasa wamelegea.

Nimekaa huko kwa muda. Nimeyaona mengi na kuyajua. Tumewapita mbali sana. Wakenya wanashida mno.
Mkuu karibu sn umalize mchezo washakubali hawa, ss wakenya mmekwisha mwenyenyumba huyoo karudi [emoji3][emoji3][emoji3]
 
tatizo annael uliondoka bila kuaga ikabidi kijiti cha uenyekiti nichukue mm huku katibu mkuu akiwa geza [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Ndo nlitaka nimnotify kwmb kiti chake alikikalia ichoboy so now karudi itabd tupige kura [emoji3][emoji3][emoji3]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…