mashinetata
JF-Expert Member
- Oct 31, 2021
- 396
- 911
[emoji1666][emoji1666][emoji1666][emoji106]
Huu sio uwekezaji mzuri kabisa
[emoji1666][emoji1666][emoji1666][emoji106]
Wengine wanatoka mafuta aisee🚮Nimeshawahi kuona kwenye youtube mama mmoja mtu mzima wa makamo anatolewa kama maji sijui usaha… aisee tuishie hapa
Shida yote ya nini?30k ni vocha
Showtime ni 50k
Per day 10 show times x 50k = 500kper day
30 days x 500k = 15,000,000
Remember : 50k ni show time kwa local customers.
Kuna Premium Customers ambao analipa siku nzima 1m and above mnazurura nae hotel tofaut au siku zote arazokua hotel.
Kwa 18m unahisi ni hela inayorudi kwa Muda gani?
Wanawake sanukeni nendeni Mloganzila...
So SAD
nishatamani kukuona na kupita karibu yako yaniiiKwenye kunukia ss
Napenda nikiingia mahali watu wajiulize harufu ya perfume 🙌
Hahah, nataka sasa hivi bwanaNitakuambia baadae.😋
kwa joto la bongo baada ya mwezi moja tu, wengi wao watagundulika maana kalio moja Lazima litashuka chini, jengine litapanda unoni, hips Lazima zitapishana utadhani wamepigwa ngumi ile ya upcut chembe la kidevu Lazima taya zipishane......Wale wanawake walioenda kurekebisha makalio na maumbo kule hospital ya mloganzila jijini Dar es Salaam wameruhusiwa kurudi mtaani baada ya operation hiyo.
Kwa sasa nawaasa vijana wenzangu tuwe makini, watu wametoka garage hivi karibuni [emoji1787]
NB: Wanaume tunawindwa sana aisee [emoji1787]
[emoji1787][emoji1787]View attachment 2801358
Ss wanaume wenyewe,wa bongo Hawa?S
SHida yote hii mwanaume anaswe😂
NAKAZIAHakuna picha zao, tusijekuibiana mjini hapa
Wenzio hawaoni shida wanasema wamepewa bure na wao wanatoa Bure, wanamalizia na Life is too short Enjoy it to the Fullest.Shida yote ya nini?
Hufi au unaishi milele duniani?
Hivi hamna wanaume wanaweza kupunguzwa ukubwa wa makalio hasa wanasiasaWale wanawake walioenda kurekebisha makalio na maumbo kule hospital ya mloganzila jijini Dar es Salaam wameruhusiwa kurudi mtaani baada ya operation hiyo.
Tako lenyewe likishakua kubwa linakera wanaume haturidhiki😂Ss wanaume wenyewe,wa bongo Hawa?
Watadumu nao Kwa muda gani?
Halafu ni siko la muda mfupi sn!
Mifano yumayo jmn
Kwakweli wanaume hamridhiki🤣Tako lenyewe likishakua kubwa linakera wanaume haturidhiki😂
Huku waPo natural tu