Batch ya kwanza kutoka Mloganzila limeingia mtaani, muwe makini

Batch ya kwanza kutoka Mloganzila limeingia mtaani, muwe makini

Msihukumu kabla hujahukumiwa, ni sehemu ya urembo mbona wengine mnavaa vizuri, mnatoboa masikio, pua na mnafanya make up, mnaongeza na miwani hata kama huumwi macho urembo, ila tusihukumu ni urembo tu kama wengine mnapvyopaka wanja, tatizo hapo ni hizo hela zinawauma [emoji16]
Aah hapana
Kwamba kuvaa miwani ,kupaka wanja,make up,iwe sawa na anaerekebisha mwili?🤔
Mmh tuwe wakweli aisee
Hapana
 
Msihukumu kabla hujahukumiwa, ni sehemu ya urembo mbona wengine mnavaa vizuri, mnatoboa masikio, pua na mnafanya make up, mnaongeza na miwani hata kama huumwi macho urembo, ila tusihukumu ni urembo tu kama wengine mnapvyopaka wanja, tatizo hapo ni hizo hela zinawauma [emoji16]
Sio pesa tu.

Binafsi ni mpumbavu ndio ataenda kutengeneza makalio ili amridhishe mwanaume akisahau kuwa hapa duniani tunapita tu na Wanaume hawajawahi kuridhika hata siku moja🚮
 
Wale Wanawake walioenda kurekebisha makalio na maumbo kule hospital ya mloganzila jijini DAR ES SALAAM wameruhusiwa kurudi mtaani Baada ya operation hiyo Kwa SASA nawaasa vijana wenzangu tuwe makini watu wametoka garage hivi karibuni
emoji1787.png

NB: wanaume tunawindwa Sana aisee
emoji1787.png
Watoe takwimu:
  1. Walikwenda wangapi
  2. Wamefanikiwa wangapi
  3. Zimebuma ngapi
  4. Zinazoendelea na fine tuning ngapi
 
Back
Top Bottom