Batch ya kwanza kutoka Mloganzila limeingia mtaani, muwe makini

Batch ya kwanza kutoka Mloganzila limeingia mtaani, muwe makini

Msata Kilingeni
04309e1ccafee9398469826e0d0f1d94.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uki spank hiyo butt unaacha alama ya kofi ambayo itatoka baada ya mwezi,Tako inabonyea hata ukiiminya haina taste utafkiri unagusa china dolls🤣
Kumbe unatest kama note halisi na bandia?
 
Kumbe unatest kama note halisi na bandia?
Yes,hizo WOWO zina taste yake bhana hata ukiminya kwa mkono unajua hapa hamna kitu🤣 ukiondoa ya kuangalia kwa macho(shape haiendani na mwili)
 
30k ni vocha

Showtime ni 50k

Per day 10 show times x 50k = 500kper day

30 days x 500k = 15,000,000

Remember : 50k ni show time kwa local customers.

Kuna Premium Customers ambao analipa siku nzima 1m and above mnazurura nae hotel tofaut au siku zote arazokua hotel.

Kwa 18m unahisi ni hela inayorudi kwa Muda gani?

Wanawake sanukeni nendeni Mloganzila...

So SAD
Haya toa gharama za nguo mafuta, Kodi ya pango ,mawigi, kucha , kope.

Kwa wiki na mwezi

Sent from my Pixel 5 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom