Bless mom
JF-Expert Member
- May 20, 2021
- 1,007
- 2,118
Kw
Kwa hiyoo watakuwaaa wanasemaa.."mtoto ana kituu mloganzilaa😄😄😄"😂😂😂Hii imeenda
Kwa hiyoo watakuwaaa wanasemaa.."mtoto ana kituu mloganzilaa😄😄😄"😂😂😂Hii imeenda
Mbona umekadogosha sana?🤩🤣🤣
Aisee katako kangu kananitosha🙌
Ndio nakwambia watatoka maji hao😂😂😂Jamani taco likiwa kubwa sana ni baya, halafu joto halichelewi kuleta harufu
😊☺️😊 Cc. GlennTupo wengi sana, tuliostaafu mapema, kabla ya hii new revolution!
Tutaendelea kuangalia hilo soka nje ya viwanja.
Usijali mama I've got my ""care manual' right here😉 and yo're in the top priority section...Haya, take care😋
[emoji23][emoji23][emoji125][emoji125][emoji125]Nitakukana[emoji23][emoji23][emoji23]
Nishahama zamani mbona? Hapa katikati nilibananishwa na ka-slim thick kamoja hivi mweh!Sasa mkuu utahama hicho kitengo au utaongeza umakini?😂😂😂
Damn boo🥵, you’re dulce😌🔥Usijali mama I've got my ""care manual' right here😉 and yo're in the top priority section...
Kwa speed hii muda si mrefu yatapoteza soko, na wanaume wapo km macho hayaridhiki yanataka kuona kila kitu, hawaridhikiKw
Kwa hiyoo watakuwaaa wanasemaa.."mtoto ana kituu mloganzilaa😄😄😄"
Uongoooo hii ni uongooo [emoji23][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]Nishahama zamani mbona? Hapa katikati nilibananishwa na ka-slim thick kamoja hivi mweh!
Nishaachana na hizo hekaheka za kitengo hasa ukizingatia kuwa na umri umeenda [emoji16][emoji16][emoji16]
Siku hizi mpole sana, sijui umetulizwa engo gani😂😂Nishahama zamani mbona? Hapa katikati nilibananishwa na ka-slim thick kamoja hivi mweh!
Nishaachana na hizo hekaheka za kitengo hasa ukizingatia kuwa na umri umeenda 😁😁😁
Yes.Kw
Kwa hiyoo watakuwaaa wanasemaa.."mtoto ana kituu mloganzilaa😄😄😄"
Thread closedUna rekebisha matako kwa million 18 uje uhongwe 30k hizi hesabu hizi[emoji1544]
Shimba ya Buyenze huyu mdau anakupinga kwa kujiamini kulikoni?Uongoooo hii ni uongooo [emoji23][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
Sent using Jamii Forums mobile app
Mnoooo yaan...yupoo Kama mdoli wa kilatin khaaaaa🙌Amejisurgery kila eneoo khaaa...hata hao wanaume wanao mnunuaa wapoo broke kwa kweli🤣🤣🤣 Nicole anatia kinyaa aisee
Huyu ukikutana nae kwenye mada za vyura mnaweza gombana najua anapenda vitu heavy weight [emoji125][emoji125][emoji125]Shimba ya Buyenze huyu mdau anakupinga kwa kujiamini kulikoni?
Hivi kumbe mnajua tunavyopenda?Huyu ukikutana nae kwenye mada za vyura mnaweza gombana najua anapenda vitu heavy weight [emoji125][emoji125][emoji125]
Sent using Jamii Forums mobile app
Kumbe ni gharama hivo??Una rekebisha matako kwa million 18 uje uhongwe 30k hizi hesabu hizi[emoji1544]