Kapeace
JF-Expert Member
- May 26, 2017
- 25,913
- 70,690
Niliiona hiyoKuna dada alikomenti insta hivi;
Dada: siwezi kutoa 18m sawa na Harrier niiweke matakoni bora ninunue Harrier
Majibu: Weka Harrier matakoni uhongwe Range😂😂
Niliiona hiyoKuna dada alikomenti insta hivi;
Dada: siwezi kutoa 18m sawa na Harrier niiweke matakoni bora ninunue Harrier
Majibu: Weka Harrier matakoni uhongwe Range😂😂
Nafatisha maneno yake. Najua anapenda vyura vinene, kaukau kwake marufukuHivi kumbe mnajua tunavyopenda?
Hajawahi kujua utamu wakeNafatisha maneno yake. Najua anapenda vyura vinene, kaukau kwake marufuku
Sent using Jamii Forums mobile app
Raha ya kipotabo..unapata full hifadhiNafatisha maneno yake. Najua anapenda vyura vinene, kaukau kwake marufuku
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni kweli kabisaaa...nakumbukaa Izo bizness aliwahi imbaa "likizidi Sana linabore"..mwanamkee uwe na tako lako simple amaizing linatoshaa kwa magentleman basii...Jamani taco likiwa kubwa sana ni baya, halafu joto halichelewi kuleta harufu
Kuna dada alikomenti insta hivi;
Dada: siwezi kutoa 18m sawa na Harrier niiweke matakoni bora ninunue Harrier
Majibu: Weka Harrier matakoni uhongwe Range[emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23]Mwanaume zingatia haya:
1. Ukiona tako kubwa kagua:
A) miguu, ukiona ana fito tako ni kubwa kimbia
B) kagua huko hips kama kuna visu, makovu kimbia
C) ujiona tako liko tenge tayari
2. Elekezeni nguvu kwa flat screen[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mimi mstaafu (NIMEOKOKA) hayanihusu
Si unajua wanadamu tunatofautiana vinavyotuvutia.Hajawahi kujua utamu wake
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mbaya zaidi wametoka kwa fundi maiko
Tako limekuwaaa overrated aiseeee...Kwa speed hii muda si mrefu yatapoteza soko, na wanaume wapo km macho hayaridhiki yanataka kuona kila kitu, hawaridhiki
Kama unalo la kawaida au la kukalia tu inatosha, mloganzila noTako limekuwaaa overrated aiseeee...
Nimekusoma kwa sauti😂😂Absolutely 🥂
Litashuka heshima na thamani yake,Tako limekuwaaa overrated aiseeee...
Thanks to God hakuniachaa mkuuu...la kusapotiaa nguoo lipooo aiseee😄😄😄😄Kama unalo la kawaida au la kukalia tu inatosha, mloganzila no
Nauona uchokozi kwambaali...😂Thanks to God hakuniachaa mkuuu...la kusapotiaa nguoo lipooo aiseee😄😄😄😄
Tuliaaa mkuuu tunachangamshaa kijiweeee😄😄😄😄Nauona uchokozi kwambaali...😂