BAKWATA yatangaza rasmi waislam kugomea sensa!

BAKWATA yatangaza rasmi waislam kugomea sensa!

Mtanzania mwenzangu nakuhusia jambo moja, usome UISLAMU mwenyewe usikubali kupotoshwa na viongozi wako wa dini. Ukiusoma vizuri na kuelewa utagundua kuwa kuna tofauti ya matendo ya waislamu na uislamu unavyotaka. Inawezekana waislamu wakakuboa lakini naamini uislamu hautakuboa. Kwa kusoma mwenyewe na ukauelewa uislamu natumai utaingia katika lile kundi kubwa la watu wa aina mbali mbali dunia waliosilimu na wanaendelea kusilimu, na baadhi yao walikuwa na chuki na uislamu kuliko hata wewe lakini baada kuona ukweli wakaufuata.Namalizia kwa maneno haya, USOME UISLAMU UELEWE, utafaidika duniani na akhera.

Hakuna kizuri kwenye uislamu sana sana ni kupagwa na majini na kupata frustration za inferiority
 
Hakuna kizuri kwenye uislamu sana sana ni kupagwa na majini na kupata frustration za inferiority


wewe head teacher unaenda na jina la shule yako hii


SHULE.JPG

​
 
Watoto wa uzao wa beki tatu wana matatizo lol!! Hakuna siku ikapita bila ya kuleta malalamiko ya udini. Haya ndio madhara ya ukosefu wa elimu iletayo ukombozi wa mawazo na ufahamu kwa mwanadamu. Mungu awasamehe bure tu na awaondolee inferiority complex ili nao wajione ni sehemu ya binadamu kamili, sio kila dakika kulia lia kuonewa.
 
Nafikiri nia ya Sheikh Ponda ni kujua idadi ya Waislam nchini Tanzania. Ila ushauri wangu kwa Ponda nii: WASIDANDIE SENSA YA TAIFA WAANZISHE NA YAO ILI KUJUA IDADI YA WAFUASI WA MTUME KWANI HIYO INGEKUWA POA SANA. Waache kurukia treni kwa mbele.
 
kwan huyu ponda ni nani hasa TZ hii, coz mi nnajua mwenye dhamana na masuala yanayohusu waislamu ni bakwata ambayo inaongozwa na mufti.
 
nDIO HOJA ZENU ZA KILA. MNAOGOPA MKIJUA WAISLAM WAPO WENGI HALAFU NYINYI NDIO MLIOSHIKA NCHI YENYE UFISADI WA KUTISHA. HAMNA JENGINE MNALOOGOPA.

sijamuelewa huyu kilaza mwingine mbonam raisi ni muislam? Na ni nani ndiye fsadi na anayepaswa kuchukuwa hatua?umbumbumbu umekuzidi mkuu.
 
Je wanaomaini dini kama uislamu au ukristo, na wale wasioamnini kabisa dini yoyote kuna tofauti gani? Najua wajapani na wachina wengi sana hawaamini kuwepo kwa Mungu; je sisi tunaohasamiana kwa tofauti za dini tunawashinda nini wajapani na wachina hao?
 
kwa kifup wasalamu ni wachache mno haina haja kusumbuka tumia akil ya kuzaliwa mh!
 
kiongezwe na kipengele cha kujua idadi ya wafuasi wa ponda na mufti. bila hivyo gomeni maana sensa itakuwa haijakamilika.
 
bakwata ni taasisi tu km taasisi nyingine za kiislam na tayari imeshapoteza mvuto kwa waislam
 
Source Jambo leo & Nipashe

Mwanaharakati na mtetrzi wa Waislam Tanzania sheikh Issa Ponda amedai mufti wa Tanzania sio msemaji wa waislam na kaongea kama yeye Simba ila sio kwaniaba ya taasisi za waislam Tanzania na hana mamlaka ya mkuamua mambo kwa waislam wote Tanzania.

Hivyo wameamua yafuatayo;

Kupinga kauli ya Mufti wa Tanzania na kuwa sio kauli na sauti ya waislam

Kwenda mahakamani kuishitaki serikali kwakutoweka kipengele cha Dini katika dodoso la sensa.

Siku ya sensa wataandamana nchi nzima kupinga sensa kama wasipoyekelezewa hayo hapo juu.

My take

Huyu jamaaa wanamwangalia tu kwanini wasi Mlimboke au kumwakyembe
 
Andika basi hata paragraphs mbili hiyo habari ipate uzito.
 
Source Jambo leo & Nipashe

Mwanaharakati na mtetrzi wa Waislam Tanzania sheikh Issa Ponda amedai mufti wa Tanzania sio msemaji wa waislam na kaongea kama yeye Simba ila sio kwaniaba ya taasisi za waislam Tanzania na hana mamlaka ya mkuamua mambo kwa waislam wote Tanzania.

Hivyo wameamua yafuatayo;

Kupinga kauli ya Mufti wa Tanzania na kuwa sio kauli na sauti ya waislam

Kwenda mahakamani kuishitaki serikali kwakutoweka kipengele cha Dini katika dodoso la sensa.

Siku ya sensa wataandamana nchi nzima kupinga sensa kama wasipoyekelezewa hayo hapo juu.

My take

Huyu jamaaa wanamwangalia tu kwanini wasi Mlimboke au kumwakyembe

Tatizo ELIMU kila mtu anayeweza kusema ni kanyaga TWENDE
 
serikari ikifanya mzaha sensa haitanikiwa kwani waislamu wengi hawana imani na simba,hivyo kauli yake haiwezi kuthaminiwa na waislam nchini
 
The good side of Islam ni kwamba hakuna cha Baba Sheikh wala Baba Ustaadh....kwahiyo si Mufti Sheikh Simba wala huyo Ponda mwenye ubavu wa kuwasemea Waislamu wakawasikiliza!! Hata kama Mufti atangaze kwamba Waisalmu wasishiriki zoezi la sensa, basi ni waislamu wachache sana, tena sana ambaao wanaweza kutekeleza agizo lake...hali kadhalika kwa POnda nae ndivyo hivyo hivyo!! Viongozi wa Kiislamu hawana ushawishi kwa maisha binafsi ya kiislamu hususani yale yasiyo ya kiroho ambayo mengi yake kwa hapa tz wanasilizwa sana sana katika siku ya kufunga na kufungua(RAMADHAN!!).
Therefore, wakati Ponda akimsema Mufti kwamba yeye(Mufti) sio msemaji wa waislamu; hata Ponda nae sio msemaji wa waislamu!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom