BAKWATA yatangaza rasmi waislam kugomea sensa!

BAKWATA yatangaza rasmi waislam kugomea sensa!

Takhibirrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr,Mufti kasema mnabishana na Mufti!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Huja jibu swali. Nimekuuliza takwimu ya 99% umeitoa wapi? Kama ndiyo waliosoma ni utafiti upi unaonyesha kuwa Tanzania 99% ya wasomi ni Wakristo? Na pia je kigezo cha aliesoma ni nini (form 4, form 6, chuo?). Na je mashirika ya umma huajili hao unao waita wasomi tu?

mkijaribu kuingiza kipengele hichi. kanisa na wakiristo wataumbuka. ndio maana viongozi wakuu wote wa kikiristo na makanisa yanahaha kuzima Hoja hii kwa nguvu zote
 
Kuna dini nyingi hapa duniani lakini ki ukweli waislam wananiboa

Mtanzania mwenzangu nakuhusia jambo moja, usome UISLAMU mwenyewe usikubali kupotoshwa na viongozi wako wa dini. Ukiusoma vizuri na kuelewa utagundua kuwa kuna tofauti ya matendo ya waislamu na uislamu unavyotaka. Inawezekana waislamu wakakuboa lakini naamini uislamu hautakuboa. Kwa kusoma mwenyewe na ukauelewa uislamu natumai utaingia katika lile kundi kubwa la watu wa aina mbali mbali dunia waliosilimu na wanaendelea kusilimu, na baadhi yao walikuwa na chuki na uislamu kuliko hata wewe lakini baada kuona ukweli wakaufuata.Namalizia kwa maneno haya, USOME UISLAMU UELEWE, utafaidika duniani na akhera.
 
99% ya wafanyakazi mashirika ya umma na serekali ni wakiristo. nchi yetu ni maskini. rushwa inazidi kukua. tukijua hivyo tutaka KEKI ya Tanzania iliwe kwa pamoja. hichi mnakikimbia. Tushakutambueni zamani.

1% ni RAMADHANI DAU tu....:sad::sad::sad:
 
Ponda kweli amepondeka mu kichwa chake. Huyu bwana huwa sielewi anachotaka nini? Kama anataka kuona kitu kibaya baya tu kinatokea ili roho yake ifurahie
 
nDIO HOJA ZENU ZA KILA. MNAOGOPA MKIJUA WAISLAM WAPO WENGI HALAFU NYINYI NDIO MLIOSHIKA NCHI YENYE UFISADI WA KUTISHA. HAMNA JENGINE MNALOOGOPA.

Kha! Jamani pelekeni watotowenu shule
hii hali ni mbaya yaani kwa akili yako unaweza fikilia kuwa waislam wengi kuliko wakristo your lost.
 
Kha! Jamani pelekeni watotowenu shule
hii hali ni mbaya yaani kwa akili yako unaweza fikilia kuwa waislam wengi kuliko wakristo your lost.

mimi nimesoma kuliko wewe. mimi nina first degree nauza nyanya, Mkiristo f4 +Mtumishi mzuri wa kanisa tu kawekwa NECTA kUHUJUMU waislam. kama elimu inatumika tz Mimi ningalikuwa nafasi yake NECTA
 
Huyu Ponda anayewadanganya waislamu eti katika dodoso la sensa kuna kuhesabu MISIKITI na MAKANISA halafu waislamu hata bila kufanya utafiti kidogo wa kutafuta dodoso la sensa wanamuani 100% Bora nikose akili kuliko kuwa mwislamu!
 
naskia jana mumemtuma mbowe kuwakilisha bungeni. Hotuba yake imejaa udini

kusoma hujui basi hata picha hona.

Hapa tuna zungumzia kauli ya mufti ili yo jaa uelewa na usomi kama kiongozi wa dini.

VS
Kauli ya sheikh ponda isiyo ya uungwana na kupinga kauli ya mufti ya kuwahimiza watanzania kuhesabiwa kwa aajili ya maendeleo.

Ok tell us where did mbowe speech come from?
I think you should come down and try to think twice what to post!

I can see how you use to go off---point in your class exams.
 
kusoma hujui basi hata picha hona.

Hapa tuna zungumzia kauli ya mufti ili yo jaa uelewa na usomi kama kiongozi wa dini.

VS
Kauli ya sheikh ponda isiyo ya uungwana na kupinga kauli ya mufti ya kuwahimiza watanzania kuhesabiwa kwa aajili ya maendeleo.

Ok tell us where did mbowe speech come from?
I think you should come down and try to think twice what to post!

I can see how you use to go off---point in your class exams.

pia inahusu maana nasikia MBOWE JANA KAOKOTA comment za JF kaunda Hotuba.
kazi ipo tz
 
Hakika kwa stail hii sensa ya mwaka huu haitafanikiwa. Na ifu itafanyika withour sorting all the differences in the society then the cencur will be toothless!!! And nonsense!!
 
jana umesikia hotuba ya Mbowe Dhidi ya uislam tz. umemsaidia kutunga au amechukua comment zako?

Nimemsikia kwa makini na hakuzungumzia uislam per se bali alipinga udini kwa ujumla na kwa utamzamo wangu udini huu unajazwa kwenye vichwa vya wajinga kupitia huyo Ponda na uamsho.
 
Ni kukosa uelewa tu........

Licha ya kuwepo kwa kauli hiyo, Mkurugenzi Mkuu wa Ofisi ya Taifa ya Takwimu, Dk. Albina Chuwa, amesema kipengele kinachohusu maswali ya kabila na dini, hayakujumuishwa kwenye dodoso la Sensa ya mwaka huu kutokana na Serikali kutopanga mipango ya maendeleo ya wananchi wake kwa itikadi ya dini na ukabila.


Alisema ofisi yake, ndiyo yenye mamlaka ya kutoa takwimu rasmi, kwani hivi karibuni kumetokea baadhi ya watu na vikundi kuanza kutoa takwimu kupitia mitandao mbalimbali ya idadi ya Wakristo, Waislamu na wapagani na kwamba takwimu hizo sio rasmi na Serikali haizitambui.


Alisema Sheria namba moja ya tume mwaka 2002, kifungu cha (5) na cha (25) kifungu cha pili kinatamka kuwa Ofisi ya Taifa ya Takwimu, ndiyo yenye mamlaka ya kutoa takwimu.


Waziri wa Nchi, Ofisi ya Makamu wa Rais (Muungano), Samia Suluhu Hassan, aliwataka viongozi wa dini kuwaandaa wananchi kwa kutoa elimu ya Sensa na kuwahamasisha ili wafahamu kuwa zoezi hilo, ni manufaa kwa taifa.
 
Huyu Ponda anayewadanganya waislamu eti katika dodoso la sensa kuna kuhesabu MISIKITI na MAKANISA halafu waislamu hata bila kufanya utafiti kidogo wa kutafuta dodoso la sensa wanamuani 100% Bora nikose akili kuliko kuwa mwislamu!

pole sana mungu akusamehe!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom