BAKWATA yatangaza rasmi waislam kugomea sensa!

BAKWATA yatangaza rasmi waislam kugomea sensa!

Mbona wote huyo sheikh Ponda na Mufti wana wasemea Waislamu. Kama kweli ni msimamo wa Waislamu wa Tanzania (na si taasisi tu) ni wapi walifanya survey yoyote ya kujua waislamu wanataka nini? Hamuwezi amui kitu kama taasisi halafu mdai ni msimamo wa waislamu. Je kama waislamu walio wengi wana pingana nao? Fanyeni utafiti wa nini Waislamu wanacho taka kisha toeni matokeo ya uchunguzi huo na mseme Waislamu asilimia fulani wana msimamo fulani. Otherwise waache kusingizia ni msimamo wa Waislamu wote na waseme ni ni msimamo wa taasisi zao binafsi.
 
Waungwana naombeni mniambie Sheikh Ponda ni mwenyeji mkoa gani hapa TANZANIA
 
  • Thanks
Reactions: FJM
Mbona wote huyo sheikh Ponda na Mufti wana wasemea Waislamu. Kama kweli ni msimamo wa Waislamu wa Tanzania (na si taasisi tu) ni wapi walifanya survey yoyote ya kujua waislamu wanataka nini? Hamuwezi amui kitu kama taasisi halafu mdai ni msimamo wa waislamu. Je kama waislamu walio wengi wana pingana nao? Fanyeni utafiti wa nini Waislamu wanacho taka kisha toeni matokeo ya uchunguzi huo na mseme Waislamu asilimia fulani wana msimamo fulani. Otherwise waache kusingizia ni msimamo wa Waislamu wote na waseme ni ni msimamo wa taasisi zao binafsi.
hawa wanatafuta misaada ya mwezi wa ramadhani, ndio karibu wakati wake.
 
kINACHOFURAHISHA ZAIDI HARAKATI ZA WAISLAM HAZIFANYWI NA MMUFTI WALA BAKWATA. UDINI WATZ WALIOIBUA SIO BAKWATA. SENSA NOOOOOOO. WATAFANYA WAKIRISTO NA WAPAGANI

Kama nyie wenyewe mnabaguana, hicho mnachopigania mtakipata kweli??!
 
"Uislam ni dini siyo imani", mwisho wa mapambano tutaona ni nani mwislam wa kweli Ponda au Mufti.
 
Hivi wajumbe wa tume ya sensa huyu Ponda anadhani wanapatikananje na wanafanya kazi zipi?
jamani wapelekeni watoto wenu shule unaona watu wanavyozeeka vibaya huku ?tatizo ni elimu ndogo yeye anafikiri wajumbe wa sensa wanapatikana kama unavyochagua nyanya sokoni hii safi hii mbaya du!la hasha sensa its all about keeping recods watu wa recods management au hawajui maana halisi ya sensa ref:Sensa ya Watu na Makazi ni utaratibu wa kupata na kurekodi habari kuhusu watu na makazi yao.
jamani ni kweanini hawa watu wanapend a kulazimisha mambo jamani mfano:zimetolewa nafasi hizo watu wakaaply vigezo vimezingatiwa waislam hawakumeet reqremt je tuwachukue watu watakao tuharibia sababu yakuogopa minung'uno yao?MWAMBIENI HIVI HII NI DUNIA NYINGINE SIO ILE ALIYOZALIWA YEYE KUMEKUCHA ,AMUULIZE NYERERE KWANINI ALIACHIA MADARAKA ,ALIONA DUNIA ALIYOIZOEA NA WATU ALIOZOEA KUWAONGOPEA SIO TENA NI KIZAZI KIPYA .SO ASITULETEE HAPA !AKHA
 
jamani wapelekeni watoto wenu shule unaona watu wanavyozeeka vibaya huku ?tatizo ni elimu ndogo yeye anafikiri wajumbe wa sensa wanapatikana kama unavyochagua nyanya sokoni hii safi hii mbaya du!la hasha sensa its all about keeping recods watu wa recods management au hawajui maana halisi ya sensa ref:Sensa ya Watu na Makazi ni utaratibu wa kupata na kurekodi habari kuhusu watu na makazi yao.

nDIO HOJA ZENU ZA KILA. MNAOGOPA MKIJUA WAISLAM WAPO WENGI HALAFU NYINYI NDIO MLIOSHIKA NCHI YENYE UFISADI WA KUTISHA. HAMNA JENGINE MNALOOGOPA.
 
nDIO HOJA ZENU ZA KILA. MNAOGOPA MKIJUA WAISLAM WAPO WENGI HALAFU NYINYI NDIO MLIOSHIKA NCHI YENYE UFISADI WA KUTISHA. HAMNA JENGINE MNALOOGOPA.
Sasa mkishajua kuna waislamu wengi itawasaidia nini?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom