BAKWATA yatangaza rasmi waislam kugomea sensa!

BAKWATA yatangaza rasmi waislam kugomea sensa!

nYIE SEMENI CHADEMA HADI MUMIIZE KICHWA. WAKIRISTO SI MJIHESABU TU KWA KUSHIRIKIANA NA SEREKALI?
Mimi nadhani sensa imepangwa na kuendeshwa na serikali ya ccm ambayo inaongozwa na waislamu, kumbe tena imegeuka na kuwa ya CDM?
 
Sasa mkishajua kuna waislamu wengi itawasaidia nini?

99% ya wafanyakazi mashirika ya umma na serekali ni wakiristo. nchi yetu ni maskini. rushwa inazidi kukua. tukijua hivyo tutaka KEKI ya Tanzania iliwe kwa pamoja. hichi mnakikimbia. Tushakutambueni zamani.
 
Na bado watatofautiana tena katika siku za mwandamo wa mwezi ramadhan na kufungua. Wasunni watafuata tarehe za Mecca na Washia watafuata tarehe za Afrika Mashariki. Yetu macho!
 
99% ya wafanyakazi mashirika ya umma na serekali ni wakiristo. nchi yetu ni maskini. rushwa inazidi kukua. tukijua hivyo tutaka KEKI ya Tanzania iliwe kwa pamoja. hichi mnakikimbia. Tushakutambueni zamani.

Mkuu hiyo "99%" umeitoa kupitia utafiti upi? Au umeropoka tu? Mnachoniudhi baadhinya watu ni kuelezea "opinion" zenu kama "facts".
 
harakati za waislam hazifanywi na bakwata. Waislam tunamuamini ponda

Ok, kama harakat za waislam hazifanywi na bakwata, jibu maswali hapo chini
  1. bakwata ni nn? na kazi zake ni zp?
  2. Nani au wakina nani waliyeanzisha bakwata?
  3. viongozi wa bakwata wanapatkana kwa namna gani?
  4. chombo gani (kiongoz gani) chenye maamuzi ya juu dhidi ya uislam hapa nchini?
 
nDIO HOJA ZENU ZA KILA. MNAOGOPA MKIJUA WAISLAM WAPO WENGI HALAFU NYINYI NDIO MLIOSHIKA NCHI YENYE UFISADI WA KUTISHA. HAMNA JENGINE MNALOOGOPA.
Malumbano kwani raisi wetu dini gani ona waislam walivyo TULIMPA MWINYI NCHI AKAIHARIBU KABISAAA,NUSU ATUUZE WOTE ,TUKAMP MKAPA AKAPERFOM VIZURI KABISAAA NA UCHUMI WA NCHI UKAPANDA TUKAMPA HON KIKWETE NOA SASA NDUGU YANGU SIUNAONA KAHARIBU KABISAAAAAAAAAAAAAAA .WATU WANAUTASHI WANAWAOGOPA SANA BURE NYIE WATU ,MIZIGO MNAJUA KULALAMIKA VITU HAVINA FACTS KABISA DU ,NANI KAKUAMBIA WAKRISTO KILA MWEZI TUNAPEWA HELA AU CHOCHOTE? KWANI MKIJULIKANA PMO WANGAPI NI RECORDS TU NDUGU YANGU . MSISHINDANE NA TAIFA LA MUNGU .SISI MUNGU ANATENDA WALA HATUTUMII NGUVU ,ONA SENSA NI ISSUE NDOGO ILA MNATUMIA NGUVU KWELI.NA WATU WATAHESABIWA BILA KUTAJA DINI, IF U CANT CONVINCE CONFUSE
 
Sasa huyu ni gaidi anatakiwa akamatwe.

Serikali naomba imuangalie huyu mtu ni tishio kwa usalama wa nchi.

sheikh ponda si gaidi ni mwanaharakati wa kweli wa kuondosha dhulma katika nchi hii. nakupenda sheikh Ponda. Allah akupe subra na wepesi katika kufikia haki na uadilifu katika jamii ya kitanzania.
 
Ok, kama harakat za waislam hazifanywi na bakwata, jibu maswali hapo chini
  1. bakwata ni nn? na kazi zake ni zp?
  2. Nani au wakina nani waliyeanzisha bakwata?
  3. viongozi wa bakwata wanapatkana kwa namna gani?
  4. chombo gani (kiongoz gani) chenye maamuzi ya juu dhidi ya uislam hapa nchini?

Swali la muhimu zaidi la kuuliza ni kwanini BAKWATA ndiyo inatoa mufti (sheikh mkuu) na si hizo taasisi zingine?
 
Sijui kwa nini serikali inamlea sana huyu Mrundi Ponda, arudishwe kwao walikozoea kuchinjana.
 
Sio ndio waliosoma? nchi maskini. rushwa inazidi

Huja jibu swali. Nimekuuliza takwimu ya 99% umeitoa wapi? Kama ndiyo waliosoma ni utafiti upi unaonyesha kuwa Tanzania 99% ya wasomi ni Wakristo? Na pia je kigezo cha aliesoma ni nini (form 4, form 6, chuo?). Na je mashirika ya umma huajili hao unao waita wasomi tu?
 
Jamani Tanzania sasa inanuka udini. Udini kila kona. Kwani kwenye hiyo sensa tunaenda kuhubiri dini na kushindana waislam na wakristo. Oneni aibu wakati mmoja kila wakati waislam, wakristo! Kwani kigezo kwenye hiyo sensa ni dini? Ujinga unaotaka kuja Tanzania unatubore.
Hivi hawa viongozi wetu ni dhaifu wote? Mbona mambo haya yanaendelea bila mwisho. Oneni aibu.
Sisi hatuwezi kufanya kila kitu kwa kigezo cha dini! Hata haya yanayotokea Tanzania sababu ni hiyo ya kutaka kuanza kufanya mambo kwa kigezo cha dini. Tufanye mambo kwa kigezo cha uwezo na siyo dini!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom