M
Joined
Likes
13

Profile posts Latest activity Postings About

  • M
    Amani bila haki inawezekana kweli?
    M
    BAADHI YA WENZETU WALISHEREKEA SANA JK ALIVYOSHINDWA! BAADHI YETU TAKASEMA SUBIRI TUONE. WENGINE WAKASEMA MTEULE WA MUNGU.BAADHI YETU TUKASEMA SUBIRI TUONE. WENGINE WAKASEMA HANA MFANO HUYU.WENGINE TUKASEMA SUBIRI TUONE
    1. Umeme umepanda
    2. DOWANS inadai fidia
    3. Pesa imeshuka thamani
    4. Bidhaa zimepanda bei

    HAYA WADAU TUMEANZA KUONA

    Je bado ni mteule wa Mungu?
    Je bado hana mfano?
    M
    Dia friends can any once assist my on how to post a thread?
    M
    Watanzania wenzangu mnasemaje kuhusu kauli za Mheshimiwa Kikwete Juu ya TUCTA?
    M
    Nauliza wadau mnaonaje vyombo vya habari vikaitisha mdahala kwa wagombea uraisi ili tuwapime?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…