• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
M
Reaction score
380

Profile posts Latest activity Postings About

  • M
    MGAO WA UMEMEE

    Ni jambo lakusikitisha kuwa waziri mkuu wetu hajui mgao wa umeme utaishi lini. Ni miaka sita imepita tangu tuanze kuwa na tatizo la mgao wa umeme.Je hili tatizo linachangiwa na uwezo mdogo wa Watanzani kufikiri ama nini haswa nawaslisha hoja.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top